Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
Ọc theo bài viết thì phải gửi link web nữa nếu mình mún làm solo ko biết nó có cấp panel cho không nhỉ

alias91192

Senior
Reactions
251
MR
0.001
Ọc theo bài viết thì phải gửi link web nữa nếu mình mún làm solo ko biết nó có cấp panel cho không nhỉ

Có gởi link web, Scan CMND thì cũng vậy thôi, nó thích thì reg ko thì thôi, hên xui, nói chung là ko cần đâu bạn

top20

Junior
Reactions
11
MR
0.001
captchavietnam ơi? tại sao res điểm tuần này có 1 số id chưa xuống dòng lastweek và 1 số id đã xuống dòng lastweek. mà những id chưa xuống dòng lastweek thì gõ không tính điểm là sao hả bạn????

Mấy id chưa bị reset hình như tuần sau sẽ rs, mấy id đó là mấy id mà ngày hôm wa type ko ăn code đấy :( .... ta bị mất hết hơn 300 code, lúc phát hiện ra thì đã muộn >_<

phiphi17

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Mấy id chưa bị reset hình như tuần sau sẽ rs, mấy id đó là mấy id mà ngày hôm wa type ko ăn code đấy :( .... ta bị mất hết hơn 300 code, lúc phát hiện ra thì đã muộn >_<

mấy id mà chưa reset thì có nên tiếp tục làm hay không bạn.vì thấy tình trạng làm mà ko có điểm...

ancunhan

Senior
Reactions
199
MR
0.000
Tuần này QG tiền về chậm quá hen, tuần trước giờ này có rồi mà tuần này chưa có :(
Của Huyền PP hay LR dậy, mình tuần trước tình cờ lượm được panel LR đăng ký được lâu rồi mà chẳng bít nên làm panel LR.H chưa thấy $ về

Có ai bỏ Qlink thì cho mình xin cái pannel nha. mình gửi mail cho Admin 7,8 lần, 2,3 cái CMND rùi, từ tháng 1 đến giờ, vẫn chưa đc nó cho cái pannel nữa :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week