[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Nếu acc chủ panel ko gõ 1 chữ nào mà dùng acc con gõ thì acc chũ có được pay ko vậy ? và nếu acc chủ cứ ko gõ thì có bị Xóa theo quy định 4 tuần ko gõ của Qlink ko ?
Câu trả lời là "KHÔNG" bị del! acc chủ chả ai gõ cả! toàn gõ acc con để pay bình thường! Mà sao PTC qua captcha rồi ^^

Trưa nay QL reset rồi phải ko mọi người

các bác ơi. đến hôm nay mới biết là change payment trên web được. nó có tự pay ngày 23/5 cho mình không các bác. hay phải gửi mail bảo nó pay. các bác nào được nhận rồi chỉ em với !

các bác ơi. đến hôm nay mới biết là change payment trên web được. nó có tự pay ngày 23/5 cho mình không các bác. hay phải gửi mail bảo nó pay. các bác nào được nhận rồi chỉ em với !
Cứ change là tự nó pay cho bác thôi, ko biết thằng Qlink có giống Mega ko đây

Cứ change là tự nó pay cho bác thôi, ko biết thằng Qlink có giống Mega ko đây

ý mình là từ ngày 23 tháng 5 ấy. h là gần 2 tuần rùi

có payshet rồi mà thấy qlink tổng kết thiếu 4 id
giờ sao bà con
qlink khùng rồi id bị ban recaptcha 730 code mà cũng có paysheet nữa

Last edited by a moderator:
QL.pngĐâng nhập vào thì thấy nó có cái này là sao mọi người, e có tạo acc với PM từ khi lập id rồi mà
New payment type & details: PayPal Perfect Money Freelancer.com → → → Save
CAPTCHAs solved

Last edited by a moderator:
View attachment 26005Đâng nhập vào thì thấy nó có cái này là sao mọi người, e có tạo acc với PM từ khi lập id rồi mà
New payment type & details: PayPal Perfect Money Freelancer.com → → → Save
CAPTCHAs solved
Cái này dành cho ai mún đổi sang TK khác thì đổi đó bác , bác ko mún đổi thì để im đó đi :binhsua03:

Bác ơi mình mới đổi hôm thứ 4 vậy nó có pay vào PM cho mình ko bác Snow

Bác ơi mình mới đổi hôm thứ 4 vậy nó có pay vào PM cho mình ko bác Snow
Đc chứ bác , hay vào chi tiết và thống kê để xem bác đã add chưa nhé :binhsua03:

À mình thấy nó ghi thanh toán 2$ mấy cho mình, mình hỏi cho chắc ăn.

Các pro cho e hỏi, đợt Lr bão e có làm 2 id mỗi cái 1000cap mà đến hôm nay e chẳng thấy paysheet đâu, vậy làm sao ạ

- - - Updated - - -

Các pro cho e hỏi, đợt Lr bão e có làm 2 id mỗi cái 1000cap mà đến hôm nay e chẳng thấy paysheet đâu, vậy làm sao ạ

- - - Updated - - -

Mình mới gõ qlink..Khi tạo acc con..nó có hiện dòng chữ sau
"All the new operator candidates have to pass the entry test to be allowed to solve CAPTCHAs for QlinkGroup"
Ai hiểu giải thích giúp mình với

có ai làm qlink tối nay k? chẳng load chữ nào luôn.

- - - Updated - - -

Mình mới gõ qlink..Khi tạo acc con..nó có hiện dòng chữ sau
"All the new operator candidates have to pass the entry test to be allowed to solve CAPTCHAs for QlinkGroup"
Ai hiểu giải thích giúp mình với
theo mình thì bạn nên gõ acc chủ mấy cái mới tạo đc acc con nha.

có ai làm qlink tối nay k? chẳng load chữ nào luôn.

- - - Updated - - -

theo mình thì bạn nên gõ acc chủ mấy cái mới tạo đc acc con nha.

Ai bảo bạn vậy. Mình chẳng đánh gõ acc chủ bao giờ mà từ trước vẫn gõ acc như thường. Tối nay QL ko load, chờ mãi mà k thấy code ra

Xem detail ở acc chủ làm gì acc chủ của ai mà chả là 0, không dùng acc chủ gõ thì detail của nó là 0 nếu dùng nó gõ thì số khác sẽ xuất hiện thôi. Acc chủ với acc con không khác nhau ở cách làm việc chỉ khác ở cách thanh toán ( chỉ có acc chủ mới được thanh toán).

Vậy làm sao để biết là nó có payment cho mình ko hả bác? trong khi ở Acc chủ ko thấy 1 thông báo nào về việc tổng kết hay thanh toán ?:binhsua09:

Vậy làm sao để biết là nó có payment cho mình ko hả bác? trong khi ở Acc chủ ko thấy 1 thông báo nào về việc tổng kết hay thanh toán ?:binhsua09:

bạn vào acc chủ rồi click PAYMENT, khi nào thấy nó liệt kê PS thì lúc đó bạn sẽ chuẩn bị được thanh toán

các bác có ai được pay chưa ? ! seo em chưa thấy tiền trong ví là seo !:binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom