• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
bình tĩnh bình tĩnh nào :binhsua22:

tiền của mình đợi 2 tuần rồi! bình tính thế đếch nào đc! xoắn quá rồi :binhsua32:

tiền của mình đợi 2 tuần rồi! bình tính thế đếch nào đc! xoắn quá rồi :binhsua32:
Mình mà là bạn cũng xoắn hết cả lên rồi ấy, khổ thân ông bạn mất ngủ còn gì?hic

Tình hình mình cũng hóng lâu quá! Hết tiền + nợ nữa!:binhsua23:

Mình mà là bạn cũng xoắn hết cả lên rồi ấy, khổ thân ông bạn mất ngủ còn gì?hic
3
ừ mất ngủ với nó! mất cả học hành! hôm nay 1/6 mà phải đi thi! cứ mail tới cái là mở đt ra check mà toàn mail rác nản vl

3
ừ mất ngủ với nó! mất cả học hành! hôm nay 1/6 mà phải đi thi! cứ mail tới cái là mở đt ra check mà toàn mail rác nản vl

Thi tốt nghiệp hả bác?

anh em cứ từ từ đợi nó mua PM rồi pay cho:binhsua25:

Tưởng mai mới thi tốt nghiệp chứ nhỉ:binhsua33:

- - - Updated - - -

anh em cứ từ từ đợi nó mua PM rồi pay cho:binhsua25:
Ờ mình cũng nghĩ thê bằng chứng là mấy bác ít $ nó pay rất lẹ change payment cái nó pay luôn :|

Tưởng mai mới thi tốt nghiệp chứ nhỉ:binhsua33:

- - - Updated - - -

Ờ mình cũng nghĩ thê bằng chứng là mấy bác ít $ nó pay rất lẹ change payment cái nó pay luôn :|
mình học cao đẳng năm 1, thì kết thúc môn

- - - Updated - - -

thôi cạp tiếp cái ! mai học bài chứ thứ 3 lại thi tiếp haizzz khổ chiều này thi mác đc có 3.6 :binhsua32:

Thi tốt nghiệp THPT chắc ko dám gõ captcha đâu ! 12 năm học mà bác :D

Ối giời thi tốt nghiệp học giỏi bằng vẫn trung bình, giám thị thì lơ cho bọn nó hỏi bài tùm lum cơ mà không biết năm nay có thế nữa không nhỉ. Năm ngoái thằng nào ngu úp clip thế không biết :binhsua20:

trong panel qlink có tiểu sử thanh toán rồi mà perfect money chưa có ta :binhsua19:

trong panel qlink có tiểu sử thanh toán rồi mà perfect money chưa có ta :binhsua19:
Đã có payment sheet rùi thì mai nó pay thôi . Tuần trước cập nhật thanh toán nhiều việc chắc em nó làm không xuể . Các bác thông cảm cho em nó tý :))

Vừa mới có à có rồi thì sáng mai là có tiền thôi

Chờ những đồng lương mới từ Qlink, MEGA, CT, .... ^^! Hy vọng tháng này không xui nữa

06.01.13 18:21AccountReceive+14.45Received Payment 14.45 USD from account U2721100 to account U1803205
Đã thanh toán lần này nó không ghi Qlink nhưng căn cứ số PM của nó là U2721100

06.01.13 18:21AccountReceive+14.45Received Payment 14.45 USD from account U2721100 to account U1803205
Đã thanh toán lần này nó không ghi Qlink nhưng căn cứ số PM của nó là U2721100

Tuần này đấy hả cậu ?????

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec