[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
pay rồi à? sao mình ko thấy động tĩnh gì hết trơn vậy :(

qlink lam an cung uy tinh ma.No pay hoi cham thoi.Biet the thi hong chi cho kho.Cu de tu tu roi no tu pay.hong cung vay

Chắc mai thứ 3 nó pay đó các bác :binhsua135:
Mình thêm tí ý kiến của bạn Snow là 12h khuya thứ 3 nó sẽ pay! :binhsua146:

có khi nào phải kick hoạt gì đó ở PM ko các bạn giống như LR ấy đăng ký xong phải làm thêm bước login PIN vào điền thêm thông tin nữa mới dùng được. ko biết PM thì sao. mình hỏi bên box pm ko ai trả lời

có khi nào phải kick hoạt gì đó ở PM ko các bạn giống như LR ấy đăng ký xong phải làm thêm bước login PIN vào điền thêm thông tin nữa mới dùng được. ko biết PM thì sao. mình hỏi bên box pm ko ai trả lời
PM cũng tương tự LR có SMS có mail báo code về khi thay đổi IP nhưng ko hiểu sao mình dùng moderm ko reset mà cứ mỗi lần vào PM nó vẫn cứ gửi mail báo là change Ip và có code về kích hoạt ! nó còn có thêm chức năng veri VISA card nữa :D, ai ném cho proof qlink pay qua Pm xem cái nào! hóng mòn mỏi héo hết nhan sắc mà chưa thấy gì :binhsua140:

Không phải làm gì hết nhá bợn trẻ . Tuần trước nhiều người nhận payment qua PM rùi mà

cho em hỏi có ai được pay qua PM chưa. tuần này định làm lại mà hóng tình hình đã

tình hình căng thẳng quá:binhsua146:

đã có tiền đâu nhỉ bác nào được xin hãy post proof :D

Mình còn mấy $ từ 23/5 đến giờ chưa được thanh toán do lỗi LR ( trong payment đã có ) hôm nay có được thanh toán không mấy bạn???

Qlink Pay rồi nhé các bạn trẻ ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,797
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week