[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
có ai nhận dc tiền chưa, nay t3 sao ko thấy tăm hơi gì luôn...acc chủ mình để lâu rồi đem ra làm lại ko biết nó có trả ko:(:(
Mình cũng đang hóng nè mà bạn đừng lo chỉ là tiền về chậm thôi chậm nhất là chiều tối t4 :)

có ai nhận dc tiền chưa, nay t3 sao ko thấy tăm hơi gì luôn...acc chủ mình để lâu rồi đem ra làm lại ko biết nó có trả ko:(:(
chắc mai mới có

về rồi :D

nếu gõ chưa đủ bị reset,tuần sau gõ đủ có được paid tuần ko đủ ko vậy mấypro

Định qua Qlink mà các bác cho e hỏi sp 3x thì cần bao nhiêu nick ạ

Qlink tuần này lại về chậm rồi. Huhu. Chán ghê. Đói meo mỏ.

có bác naò bị như e ko,e gõ cẩn thận mà tự nhiên hôm nay gõ phát nó báo sai dính 1 lấn nhảy 10code sai rồi 3 4code sai trong đợt tính của soft XĐ chỉ ngày hôm nay và hôm qua bị,lần đầu tiên xún 92% :eek:

Rán hóng bác nhé. Huhu. Mõi lưng quá.
:D e mới làm từ hồi 3h... .__. thấy k load code tí nữa hú hồn... ngồi gõ miệt mài đc 400 code mỗi acc rồi mà nó vầy ngày mai nó reset ăn cám quá :rolleyes: hên là e ý đã vèo vèo trở lại :D e đi ngủ đây... chúc bác cạp vui vẻ :p

có bác naò bị như e ko,e gõ cẩn thận mà tự nhiên hôm nay gõ phát nó báo sai dính 1 lấn nhảy 10code sai rồi 3 4code sai trong đợt tính của soft XĐ chỉ ngày hôm nay và hôm qua bị,lần đầu tiên xún 92% :eek:
bác còn bị như này không? @@
bình thường em toàn trên 95-98% , hôm nay có acc xuống dưới 80% luôn :eek::eek:

bác còn bị như này không? @@
bình thường em toàn trên 95-98% , hôm nay có acc xuống dưới 80% luôn :eek::eek:
Bị theo bác luôn ! tụt value ý ! tuần vừa rồi mình bỏ vì đi chơi vả lại speed thảm value ko có code ! hôm nay code mượt mà gõ 5 acc mỗi acc 175 code ! mà toàn 79-83% thôi ! đíu hiểu sao ! code sai rõ nhiều @@!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,868
170,926
Latest member
kokono

Most viewed of week

Most discussed of week