• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Mình vừa chơi Qlink và tuần này đã nhận được được tiền qua paypal. Hihi
Thấy gõ qlink cũng load nhanh mà
tại sao bạn ko dùng PM nhỉ, vừa nhanh vừa tiện bán :3

chúc mừng bạn nhé
hihi uh
Mình gõ thuê cho 1 ông trên mạng mà ko bằng thằng QLink này.
Trên mạng cũng có người thuê gõ cho bọn khác nhưng cứ 15' nó trừ 0.015$ để tốc độ load nhanh nên mình ko làm bọn đấy.

tình hình là qlink nó chiến tốt không các bác. mega nó bão quá ko chịu tính tiền cho anh em. acc ref thì xóa sạch. định qua chiến lại mà ko biết có nói nên lời với qlink ko nữa đây

tình hình là e đăng kí mới 1 acc mà điền user paypal với perfectmoney đúng mà nó cứ bảo invalid user. Thớt tìm hiểu giúp em với

tình hình là qlink nó chiến tốt không các bác. mega nó bão quá ko chịu tính tiền cho anh em. acc ref thì xóa sạch. định qua chiến lại mà ko biết có nói nên lời với qlink ko nữa đây
mình mới bị trừ 1 số tiền :mad:

đã ai nhận được tiền tuần này chưa ???
thấy thông báo đã pay mà kiểm tra PM vẫn chưa thấy chuyển j cả

mọi người ơi cho hỏi mình tạo id con trong id chủ thì id con tính như nào , có đc + dồn code vào id chủ ko . hay mỗi id phải đủ 800 code mới đc thanh toán . Cảm ơn mọi người :D

Theo hướng dẫn là đăng ký panel xong rồi lấy mail kích hoạt hả các bạn. Sau đó thì làm gì nữa nhỉ, tạo ặc con để gõ à?

mọi người ơi cho hỏi mình tạo id con trong id chủ thì id con tính như nào , có đc + dồn code vào id chủ ko . hay mỗi id phải đủ 800 code mới đc thanh toán . Cảm ơn mọi người :D
theo mình biết thì những ID con trên 800 code thì được thanh toán và chuyển tiền về ví mà acc chính đã đăng ký :D
Theo hướng dẫn là đăng ký panel xong rồi lấy mail kích hoạt hả các bạn. Sau đó thì làm gì nữa nhỉ, tạo ặc con để gõ à?
tạo acc con gõ thôi , gõ lần 4 acc cho nó overload gõ cho đã :p

theo mình biết thì những ID con trên 800 code thì được thanh toán và chuyển tiền về ví mà acc chính đã đăng ký :D

gõ 4 lần là như nào cho nó đã bác :(

Không hiểu tại sao đăng kí xong ko thấy mail gửi về cậu ạ, tớ đăng kí gmail. Lạ ghê?

Mình đăng kí được panel rồi. Sao vào Emplyees tạo ID con thì tạo được 2 cái thôi nhỉ. AI chỉ mình với.:mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,103
171,187
Latest member
SuziKat

Most discussed of week

Most discussed of week

Back