[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
qlink hiện tại làm việc có cần phân biệt hoa thường và ký tự đặc biệt không vậy mọi người ?

Rate quá thấp, chỉ được lúc 2,3 giờ sáng 0.65$... Làm không dám ăn :(

Qlink ko gõ hoa thường nên mình nghĩ cũng có thể đc.
code google nó dài lắm gõ cực mỏi tay , khong biet bây h thế nào chứ ngày truoc tui còn làm qlink thì 10 code hết 9 code google goy.k phân biệt nhưng nhìn code google dễ rối và dễ gõ sai lắm

Các bác cho hỏi, mìh định sell 1 ít PM mà rate auto ex thì thấp quá định sell bên box mà sợ scam, k bít ai là mực ai là đèn, các bác có cách nào an toàn và hiệu quả khi gd k? chỉ giúp với (Ngoài lề) :D

Mọi người ơi cho mình hỏi là sao mình tạo account không được cứ mỗi làn tạo thêm thì rate là 0% và không login vô làm được !!!! Mình phải làm sao :( với lại cho mình hỏi làm thế nào để xóa một account đi vậy :(

Mọi người ơi cho mình hỏi là sao mình tạo account không được cứ mỗi làn tạo thêm thì rate là 0% và không login vô làm được !!!! Mình phải làm sao :( với lại cho mình hỏi làm thế nào để xóa một account đi vậy :(
acc tạo thêm thì nó vay ma cứ yen tam, gõ h nào n1o tính rate giờ đó. còn bạn dat pass cho dễ nhớ đi có 1 minh ban làm panel mà cứ dat 123456 cho rồi, nếu làm asian hay xiao thì fai add vào soft,. còn làm tren xuanduc hay vina thì k cần

moi nguoi cho mình hỏi soft bubu còn dùng đc cho dự án Qlink ko vậy với lại dự án này cho phép gõ 1 lúc nhiều acc ko

moi nguoi cho mình hỏi soft bubu còn dùng đc cho dự án Qlink ko vậy với lại dự án này cho phép gõ 1 lúc nhiều acc ko
ko! có ! soft xd xài tốt đó

Giờ rate thấp lè tè ra, y như kolo, kiểu này gogetsome ngon hơn qlink rùi!

Giờ rate thấp lè tè ra, y như kolo, kiểu này gogetsome ngon hơn qlink rùi!
Mình thấy rate như rày mà ?

Thế này mà còn thấp gì nữa so với tốc độ của Qlink nhỉ !!!! Mà cho mình hỏi họ tính rate như vậy thật không nhỉ các cậu ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,947
171,991
Latest member
thudocacnuocchau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week