[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Mình nói là 400code thôi chứ làm sao 4000 được :)
Thì biết là nó ăn gian, nhưng ý mình là nhiều lúc gõ code biết chắc sai nhưng ko thấy liệt kê sai.
hoi xua gap code nay hoai, cung go gan giog nhu the nhug no bao sai. mun go dung thi cung co cach nhung phai chinh vietkey hoac soft khac cuc lam, gap thi esc cho le

gõ cái này ví dụ tỷ lệ là 98% thì 1k code chỉ còn khoảng 750 code thôi
còn pix thì 98% 1k code sẽ đúng 980
a nói quá qlink nó k gian đến thế đâu, ngày xưa e làm tầm 1k4 hay 1k5 1h. sai khoảng vài chuc cộng an gian nữa là gần 100 code. còn 1k3 hay 1k4

mấy acc mà trong panel đề banned for release còn lấy tài khoản đăng nhập nó báo là
Ban

Your account has been suspended. Please contact your supervisor or QlinkGroup administrator for details.
You have been permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.

Thế là bị gì các pro nhỉ

mấy acc mà trong panel đề banned for release còn lấy tài khoản đăng nhập nó báo là
Ban

Your account has been suspended. Please contact your supervisor or QlinkGroup administrator for details.
You have been permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.

Thế là bị gì các pro nhỉ
no nhan manh WILL NOT PAID kia chac la mat tien

mình muốn biết tại sao nó khóa thôi, thằng qlink này nhiều lỗi quá, bữa còn bị lỗi MINUSE nữa cơ, ko biết lỗi gì nữa

Mấy bro dạo này qlink nhìn chán nhỉ , đang tính chuyển dự án để làm mà không biết nên chọn dự án nào cho lành , anh em tư vấn hộ cái nhé.

Mấy bro dạo này qlink nhìn chán nhỉ , đang tính chuyển dự án để làm mà không biết nên chọn dự án nào cho lành , anh em tư vấn hộ cái nhé.
nên kết hợp bác ak. theo mình kết hợp mega và qlink là tốt nhất.
ps: group mình đang trả giá cao nhiều dự án

hic em là newbie hôm nay tham gia lần đầu tiên, em gõ cuống cuồng, đầu óc căng thẳng :( trong 9p được 140 codes rồi. Tỉ lệ đúng sai đang là 113:3 97% k biết có ổn không. Vừa gõ e vừa run sợ bị ban

hic em là newbie hôm nay tham gia lần đầu tiên, em gõ cuống cuồng, đầu óc căng thẳng :( trong 9p được 140 codes rồi. Tỉ lệ đúng sai đang là 113:3 97% k biết có ổn không. Vừa gõ e vừa run sợ bị ban
Gõ thoải mái đi, lúc mới vào làm quen code là chính. Bị ban nick thì coi như là phí đi học !!!

mọi người ơi cho hỏi tý:
những id bị khóa 10 phút thì no tính theo tuần ah? Tuần sau lại được 1 lần khóa 10 phút rồi mới khóa id hay là khóa luôn?

mình dạo này cứ đăng nhập 2 nick cùng lúc là 1 nick banned luôn. mặc dù chưa gõ gì ? có ai bị giống mình không

cho em hỏi: số cap ở nick con sẽ đc cộng dồn vào nick chính đúng k ạ? tối thiểu 800cap/tuần tức là tổng số cap của acc chính và acc con là 800 hay mỗi acc phải đủ 800 ạ?
Acc chính e có 361, acc phụ 1 có 111 thì đc tính tổng là 472 đúng k ạ? tưc là e phải gõ 328 cap nữa để đatj số lượng tối thiểu để đc trả tiền ạ? mỗi acc e gõ bn tuỳ thích đúng k ạ? có số cap quy đinh tối thiểu cho mỗi acc k ạ?
Mà hình như em nhầm, e lập nick ơ mục Employee có phải là nick con k ạ? hình như k vì e gõ k thấy cộng vào nock ban đầu của em. phần payment e cũng k thấy ghi thông tin gì, chi có "-" thôi :(( như vậy nick này là nick gì thế ạ?? huhu
em newbie còn nhiều bỡ ngỡ mong nhân đc giúp đỡ :((

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,405
172,492
Latest member
hiu1710