[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Acc con mình tạo bao nhiêu cũng dc hả bạn? tới tuần tiền chuyển hết vào tk PM của mình phải ko? dù acc con làm

Ừa, tạo bao nhiêu cũng được, và tất cả số $ của ID con làm được sẽ được cộng dồn vào ID chủ và Qlink nó sẽ thanh toán vào payment của ID chủ khi bạn đăng ký

Mình đã nói bao nhiêu lần rồi các bác cứ dùng soft WeiWei cho em.Em đánh tà tà 2 tháng nay có bị ban phát nào đâu kể cả ban 10 phút ko có. Link cho bác nào cần
http://www.123gogou.com/20130815.rar
weiwei cũng tốt free, có điều khung chữ hơi nhỏ nếu để 2 khung nhìn hơi mỏi mắt. XD thì nhìn tốt hơn nhưng tốn phí tí xíu

Mọi ng cho e hỏi, rate trên acc chủ thì cao, nhưng sao rate trên acc con thấp quá zây? z thì mình gõ trên acc con tính rate thế nào ạh

mình thấy hình như từ 2h đêm đến 8h rate cao từ 0,75-0,85 còn các giờ khác thì thấp từ 0,35 đến 0,55

nhưng mấy cái acc con rate thấp lắm b ơi, ko biết tính rate thế nào nữa. mong là tính rate theo acc chủ

bây giờ tính 1 rate thui mà. nếu mà rate riêng thì nó đã ghi riêng ra rùi

Mọi ng cho e hỏi, rate trên acc chủ thì cao, nhưng sao rate trên acc con thấp quá zây? z thì mình gõ trên acc con tính rate thế nào ạh
vẫn vậy, ghi khác nhưng pay giá vẫn như acc chủ

các bạn cho mình hỏi hiện tại gõ soft XĐ có thường bị tình trạng ban ID ko ? Mình vừa trở lại Qlink nên ko bik tình hình thế nào

các bạn cho mình hỏi hiện tại gõ soft XĐ có thường bị tình trạng ban ID ko ? Mình vừa trở lại Qlink nên ko bik tình hình thế nào
vẫn vậy thui bác ah, có code 4s 7s nữa kìa xài soft tàu khựa cho chắc :D

Đêm nay xong là reset, chắc là ban nhiều lắm đây.;)

Qlink này ăn gian tầm 7-8% code

ước gì qlink ra hình thức rate giống captchatypers hoặc pix là khỏi chê vào đâu. thế nào ae cũng qua qlink và qlink bá đạo rồi. ko biết khi nào mới được zay nữa. haizzzzzzzzzzz

bá đạo hiểu theo nghĩa,, " nát bá đạo thì có "
rate có 1$ cũng chằng thèm chơi zới nó , ( chưa nói đến band )
gõ 1k thì ăn mẹ 100 rồi.
ngày gõ 10k cứ xác định mất với 600-700
chưa kể sai.
PIx vẫn sướng nhất. cứ kiếm đều đều chẳng lo gì..
gõ 1k kiểm tra được 990 code..

cho em hỏi về vụ hoa hồng bên qlink là sao thế có cần điền số vào ko thấy max là 30cent

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,931
Latest member
suamayinsdl

Most viewed of week

Most discussed of week