[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
không liên quan nhưng cho mình hỏi cái là web này http://www.auto-xchanger.com/ tin tưởng ko nhỉ tại có 1 số tiền nho nhỏ trong PP tính chuyển qua PM rồi ex về ATM khỏi làm thẻ Vista mà hok bít web í uy tín không nữa :(

không liên quan nhưng cho mình hỏi cái là web này http://www.auto-xchanger.com/ tin tưởng ko nhỉ tại có 1 số tiền nho nhỏ trong PP tính chuyển qua PM rồi ex về ATM khỏi làm thẻ Vista mà hok bít web í uy tín không nữa :(
Note : PayPal to Perfect Money,Minimum 100$ Maximum 2000$

này thì tin tưởng số tiền nhỏ của bác đủ Minimum 100$ không:p

tuần trước thứ mấy tiền về vậy các bác?

cho em hỏi giờ em quên pass acc chủ qlink rồi có cách nào tìm lại được không các bác

Hôm nay thứ 2 rồi mà chưa thấy PM về nhỉ... Có bác nào bị giống em không....

Em mới tạo 1 acc chủ qlink. Nhưng cái pass khó nhớ quá. Bây giờ em muốn đk cái khác, mình sử dụng Email vừa đk làm lại đc ko

Em mới tạo 1 acc chủ qlink. Nhưng cái pass khó nhớ quá. Bây giờ em muốn đk cái khác, mình sử dụng Email vừa đk làm lại đc ko

em có thể đăng ký acc khác nhưng phải dùng email khác em nhé. Mà em có đăng ký lại thì cái pass cũng khó nhớ hà, vì pass do qlink quyết định và không thể đổi pass nhé

money pm da ve. ! ai chua co check đi

hàng dìa :D
The amount of 3.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2721100->U5727999. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.. Date: 06:41 07.10.13. Batch: 36814634.

Mới ngủ dậy check thì thấy tiền đã về.

cho e hỏi acc chủ có cần phải gõ >800 code ko, hay chỉ cần acc con gõ là đc r?, tại e thấy nó để tk nào ko sd 4 tuần thì mất. acc chủ e gõ sợ ban quá :(

cho e hỏi acc chủ có cần phải gõ >800 code ko, hay chỉ cần acc con gõ là đc r?, tại e thấy nó để tk nào ko sd 4 tuần thì mất. acc chủ e gõ sợ ban quá :(
Chỉ gõ acc con thôi câu, đừng gõ acc chủ làm gì. nó ban thì đi nguyên đàn con đó. Cái rule đó của Qlink chỉ áp dụng cho những ID con ko làm việc trong 4 tuần thôi. Còn ID chủ vĩnh viễn k sao hết

• Like
Reactions: Tea
Acc con mình tạo bao nhiêu cũng dc hả bạn? tới tuần tiền chuyển hết vào tk PM của mình phải ko? dù acc con làm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week