[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
lâu ko gõ dự án này giờ nhảy qua gõ có vài điều cần các pro qlink chỉ giáo với nhé, cơ bản thôi mà tại lâu ko làm nên ko có update tin tức bên đây, mong các pro trả lời giúp đừng ném đá em nhé

1. banned for abuse lý do vì sao bị vậy và cách khắc phục như thế nào ạ
2. banned for kick-out có phải là gõ không kịp 15s ko ạ

Đã đọc #1 mà ko thấy nói đến vấn đề này nên viết lên hỏi mấy pro vậy

lâu ko gõ dự án này giờ nhảy qua gõ có vài điều cần các pro qlink chỉ giáo với nhé, cơ bản thôi mà tại lâu ko làm nên ko có update tin tức bên đây, mong các pro trả lời giúp đừng ném đá em nhé

1. banned for abuse lý do vì sao bị vậy và cách khắc phục như thế nào ạ
2. banned for kick-out có phải là gõ không kịp 15s ko ạ

Đã đọc #1 mà ko thấy nói đến vấn đề này nên viết lên hỏi mấy pro vậy

1> Lạm dụng : soft thứ 3, chạy 1 acc trên 2 soft cùng 1 thời điểm. Khắc phục là dùng Qlink client chạy 1 acc và ngồi gõ .. :cool:
2> bị time-out( gõ không kịp đó) 5 lần trong 1 ngày, hoặc dính code 7 s mà không biết (cái này nó thả ra để câu BAn). Khắc phục là dùng Qlink client chạy 1 acc và ngồi gõ .. :cool:
Nếu muốn không ăn Ban vì bất cứ lí do gì mà vẫn làm tốt thì chạy Sanbox+autotab. Sp 17- 30 tùy sp mỗi người.chỉ Chạy 2 acc nhưng làm 1-2h là min pay , an toàn.

hjx tại có làm bên trang http://www.q-linkgroup.com/ đc 3 tuần kêu nó thanh toán tới giờ nó ko gửi zì lun đã nghèo còn gặp lừa đảo :((
trang đó là lừa đảo thật đó hả bạn?mình gõ được 1 tuần mà ko biết có nên gõ tiếp ko nữa
có bác nào hảo tâm chỉ cho em nó trang qlink nào an toàn để em nó còn kiếm tiền nữa T^T

trang đó là lừa đảo thật đó hả bạn?mình gõ được 1 tuần mà ko biết có nên gõ tiếp ko nữa
có bác nào hảo tâm chỉ cho em nó trang qlink nào an toàn để em nó còn kiếm tiền nữa T^T
Đăng ký một tài khoản Pefectmoney rồi tiếp tục đăng ký riêng một tài khoản qlink. Mình làm được bao nhiêu mình hưởng bấy nhiêu, khỏi phụ thuộc vào ai.;)

cần thì pm mình hướng dẫn tạo PM và tạo cho 1 panel Qlink rùi tự sướng...

Trước mình cũng làm cho nó vài tuần, rồi im hơi luôn. Về sau nó trả muộn nhưng không hết.
Cứ nghĩ nó có website riêng thì làm ăn đàng hoàng ai ngờ đâu.
Phải có cách nào ngăn chặn nó chứ nó cứ lừa của người mới thế này, tội cho người ta lắm.

Trước mình cũng làm cho nó vài tuần, rồi im hơi luôn. Về sau nó trả muộn nhưng không hết.
Cứ nghĩ nó có website riêng thì làm ăn đàng hoàng ai ngờ đâu.
Phải có cách nào ngăn chặn nó chứ nó cứ lừa của người mới thế này, tội cho người ta lắm.
Mình cũng từng có suy nghĩ như bạn :D. Website nó đẹp + load nhanh. Và tầm vài tháng rồi mình vẫn chưa nhận được hơn 200k của mình. Tuy nó không đáng là bao nhưng nó là tiền khi mình mới còn là newbie. Khá quan trọng ở khoản đó. Up cho newbie biết mà tránh nó nhé. AE tránh xa http://www.q-linkgroup.com/
P/S: Những trang có site như vậy rất chuyên nghiệp, uy tín nhưng 1 số ít chưa chắc đã làm tốt như những group nhỏ lẻ tụi mình. PAY ngày + support nhiệt tình thoải mái.{ Ý kiến cá nhân }
Mode thông cảm vì đã post site của họ và thêm màu đỏ + strike. Đây là ý tốt của em thôi vì không chỉ riêng em bị như vậy mà còn nhiều bạn bè của em cũng bị. Chẳng qua có người chán không muốn nói thôi.
Chúc các bạn newbie có khởi đầu may mắn và tốt đẹp nhờ capt :)
Thân!

cho mình hỏi là mình làm ad thì ko cần gõ đc ko chỉ gõ những acc nhân viên thôi đc không. tại sợ lỡ có zì nó ban lun nick ad @@

Làm Qlink chỉ để tập làm quen với captcha thôi bạn. Vì cái rate như thế kia thì chẳng làm ăn gì được. Cố gắng tập quen rồi thì làm dự án khác như fastypers hoặc pix. :) ấy. Cố lên!
Nhưng kể ra Qlink code ra đều hơn, mà làm solo fastypers thì đăng ký ở đâu hả bạn?

Mình cũng từng có suy nghĩ như bạn :D. Website nó đẹp + load nhanh. Và tầm vài tháng rồi mình vẫn chưa nhận được hơn 200k của mình. Tuy nó không đáng là bao nhưng nó là tiền khi mình mới còn là newbie. Khá quan trọng ở khoản đó. Up cho newbie biết mà tránh nó nhé. AE tránh xa http://www.q-linkgroup.com/
P/S: Những trang có site như vậy rất chuyên nghiệp, uy tín nhưng 1 số ít chưa chắc đã làm tốt như những group nhỏ lẻ tụi mình. PAY ngày + support nhiệt tình thoải mái.{ Ý kiến cá nhân }
Mode thông cảm vì đã post site của họ và thêm màu đỏ + strike. Đây là ý tốt của em thôi vì không chỉ riêng em bị như vậy mà còn nhiều bạn bè của em cũng bị. Chẳng qua có người chán không muốn nói thôi.
Chúc các bạn newbie có khởi đầu may mắn và tốt đẹp nhờ capt :)
Thân!
Cũng có cách phá nó, hàng ngày rảnh anh em mình cứ đăng ký thành viên cho nó mất công cấp account, càng nhiều người làm thì nó càng mất thời gian. Rồi nhiều quá nó không biết ai thật ai giả nữa phải bỏ web đi :))

Cũng có cách phá nó, hàng ngày rảnh anh em mình cứ đăng ký thành viên cho nó mất công cấp account, càng nhiều người làm thì nó càng mất thời gian. Rồi nhiều quá nó không biết ai thật ai giả nữa phải bỏ web đi :))
và mình hiện đang phá nó theo cách này :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week