[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
may bac cho hoi em xai qlink client nhung no keu chua cai net frame work ma em cai cai 4.0 rui ma ~ ~ bi gi the nhi
may bac cho hoi minh cai frame net 4.0 roi nhung sao no keu chua cai nhi ?

Bạn cài .net 3.5 thì chạy OK dó, Qlink Client không chạy trên .net 4.0 nha bạn.

bây giờ vinateam không mua được,chỉ có dung QC hay xiaoa là ít bị banned thôi,mấy ngày trước dùng QC vẫn banned,trên trang chủ qlink nó thông báo nếu dung QC mà bị lỗi=>banned account thì email cho nó để nó fix ,chắc giờ không banned tùm khi dùng QC nữa đâu
QC bữa nay ngon rồi bác, e có acc cày 5k capt rồi mà chưa bị ban lần nào.

Bạn cài .net 3.5 thì chạy OK dó, Qlink Client không chạy trên .net 4.0 nha bạn.

QC bữa nay ngon rồi bác, e có acc cày 5k capt rồi mà chưa bị ban lần nào.
thật thế hả bác?thế chiến thử QC xem ,nếu không bị bannned thì QC+Autohotkey chẳng thua soft nào đâu

Đúng rồi đó bác, nếu bác chạy acc con thì nó tính giá là 0.75, nhưng giá thật của nó là 0.85, (cuối tuần payment sẽ có bản giá chi tiết).
Bác có thể tính 1350 capt giờ khuya (0-6h sáng) là được 1 $, ban ngày và tối thì gấp đôi là 2700 capt = 1$,
còn giá trên trang chủ tính cho bác , nếu bác làm toàn bộ giờ khuya thì cuối tuần giá tăng lên 0.1$ cho mỗi 1000capt - tức là sẽ lơn hơn giá tiền làm được hơn 10%, còn nếu bác làm ban ngày toàn bộ ban ngày thì cuối tuần nó tính còn có 1/2 số tiền của acc đó.

acc 9 mình đánh vài code rồi bỏ đó dc ko, ngoài trang chủ ghi ko xài 4 tuần sa thải
còn 2 đoạn code enter và talb thử hết rồi máy mình bị sao ấy..chạy qua tới sandbox phải enter 1-2 cái nó mới chạy qua cái kia @@

máy bạn xài win7 phải không, nếu vậy thì làm thêm các bước sau nhá:
1. Vào start gõ regedit
2. Mở theo đường dẫn sau HKEY_CURRENT_USER\Software\Microsoft\Windows\Curre ntVersion\Explorer
3. Sau khi ấn vào sub-folder Explorer xong thì chuột phải vào bên khung bên phải chọn New > DWORD 32bit và đặt tên là AltTabSettings
4. Mở cái DWORD vừa tạo lên và đổi giá trị thành 1
Rồi xong bây h nó sẽ trở về kiểu alt tab cơ bản của xp và đương nhiên desktop sẽ ko phải là 1 ứng dụng trong alt tab nữa
Bác nào nếu không thích dùng nữa thì có thể lặp lại các bước trên rồi xóa cài DWORD AltTabSettings đi là được

acc 9 mình đánh vài code rồi bỏ đó dc ko, ngoài trang chủ ghi ko xài 4 tuần sa thải
còn 2 đoạn code enter và talb thử hết rồi máy mình bị sao ấy..chạy qua tới sandbox phải enter 1-2 cái nó mới chạy qua cái kia @@
acc chủ (acc sẽ pay cho bạn) thì để không làm cũng không bị ban, mà cũng không nên làm vì nó ban là mất hết lun.
Cái acc con thì không quan trọng lắm nên bạn khỏi lo, bị ban không sao hết,nếu đủ minpay(>800capt) mà bị ban thì bạn vẫn đc pay nha, không trừ tiền, còn tạo thì 5s là có rồi.
Thêm nữa, là để đc min pay thì bạn nên làm lên chắc >850 capt nha, vì mình có nhiều acc 801, 802 capt và cuối tuần nó tính có 799 và nó không pay(ức chế ).

máy bạn xài win7 phải không, nếu vậy thì làm thêm các bước sau nhá:
1. Vào start gõ regedit
2. Mở theo đường dẫn sau HKEY_CURRENT_USER\Software\Microsoft\Windows\Curre ntVersion\Explorer
3. Sau khi ấn vào sub-folder Explorer xong thì chuột phải vào bên khung bên phải chọn New > DWORD 32bit và đặt tên là AltTabSettings
4. Mở cái DWORD vừa tạo lên và đổi giá trị thành 1
Rồi xong bây h nó sẽ trở về kiểu alt tab cơ bản của xp và đương nhiên desktop sẽ ko phải là 1 ứng dụng trong alt tab nữa
Bác nào nếu không thích dùng nữa thì có thể lặp lại các bước trên rồi xóa cài DWORD AltTabSettings đi là được
Win 7 mình test auto tab ok, không cần chỉnh Regester cũng được, nhưng e sài Win 8 thì nó TAb không được bác ah, bác biết thì chỉ em với

Last edited by a moderator:
cái đoạn script đó để thay cho việc bạn click chuột vào chỗ ấy mới đc.
Bạn ko phải click chuột mà chỉ cần dùng 1 phím mà bạn đã cài ở đoạn script đó.

Tab::
Send {`}
Send !{Tab}
return

vd đoạn script này: Bạn chỉ cần ấn phím Tab là nó sẽ chuyển ( Chức năng như kiểu ALT+TAB đó bạn )
Bạn muốn dùng thì lật lại các cmt đẳng sau xem nhé! :D mấy page trước có nói về vấn đề này.

Ơ nhưng nếu dùng Qlink Client thì gõ xong chuột nó tự ở đó rồi có cần Tab gì nữa đâu, chuột nó ở khung gõ luôn, cứ gõ liên tục vậy thôi

Em mới chơi captcha nhiều câu hỏi ngu các bác thông cảm em với nha

Ơ nhưng nếu dùng Qlink Client thì gõ xong chuột nó tự ở đó rồi có cần Tab gì nữa đâu, chuột nó ở khung gõ luôn, cứ gõ liên tục vậy thôi

Em mới chơi captcha nhiều câu hỏi ngu các bác thông cảm em với nha

Cái đó là bác gõ một client, còn ở đây là chạy 2 client song song để tăng số lượng capt gõ được đó bác.
Nó hoạt động giống như phần mềm bên thứ 3 (phần mềm có thể chạy nhiều acc cùng lúc) vậy, khi bác gõ acc này thì acc kia sẽ load, gõ xong thì qua cái client vừa mới load -> gõ, cái client vừa gởi lên nó sẽ load...
--> nó sẽ tiết kiệm cho bác khoảng thời gian ngồi chờ captcha load khi bác dùng 1 client.
Nếu bác dùng cách này :
- không sợ sever Qlink ban , lock vì dùng client của nó.
- Tốc độ load nhanh hơn soft(vì soft bác phải lock nhiều acc mới đạt được tốc độ khi bác chỉ chạy 2 acc với cách này - mà thực sự thì nó chỉ chạy đc 2 acc thôi) --> bác sẽ đạt Minpay nhanh hơn , hạn chế khả năng bị ban trước khi đạt Minpay, và tránh bão.

Last edited by a moderator:
các bác cho mình hỏi làm sao để chạy 2 QC song song, và cho mình cái auto tap hướng dẫn cách mình sử dụng với thanks you các bác, nghỉ tránh bảo cả tháng nay rồi giờ vẩn còn bảo chán quá

Sao mình chạy 2 QC máy hay bị đơ thế nhỉ. Có lúc đánh ngon, lúc bị đơ ---> ban acc.
Đường truyền mạng mình thấy vẩn ổn , vẫn load web tốt.
Chạy 1 acc mà cũng bị đơ nữa. Potay!!!
Có bác nào giống mình ko nhỉ?

đầu tư cái sofl mà gõ các bác:)) chứ chạy 2 sofl qlink đơ lắm,
Bác có soft nào ngon tư vấn anh em với, 2 QC thì bác chạy một thời gian nó sẽ êm (Window nó config hoạt động chương trình), chứ lần đầu thì nó không êm nỗi đâu , 2 cái QC + 1 AutoTab + Sanboxie, rồi kết nối mạng cho 2 cái QC nữa, nó chia ra rất nhiều hoạt động nên mới đầu Window nó không xử lý êm được, sau một thời gian hoạt động nó thu thập và sắp xếp lại, nó sẽ tự động tối ưu lại và lưu trong máy sẽ chạy OK. Bác nào thử làm liên tục 3 hôm mà không êm thì .... lên MS phá nhà nó :binhsua146:

Google : Cách cài Sanboxie full + Autohotkey (cách sài thằng này thì mấy bro đã chỉ ở trên), 1 cái Qlink client.
Win 8 thì không autoTab được nha bác(có thể dùng máy ảo), Win7, WinXP thì cực kỳ ok.

Sử dụng AutoTab:

E chạy giờ chiều và khuya thì ổn định lắm, bác thử làm giờ đó xem.
thanks you bac nhieu nha :D

bán panel qlink đi chơi hiyp :m177:

rảnh tay dk vài $ thì quất vô Hiyp MÀ CHƠI CHO HỒI HỘP . EM ĐÃ THỬ VÀ THÀNH CÔNG. LẦN ĐẦU CHƯA BIẾT EM ĐÁ NHẸ VÔ 2$. NGÀY DK 0,24 $ RỨA CG VUI.

Hôm nay load chậm vãi đạn. :(

Cái này 1 người chỉ tạo được 1 acc thôi à các bác, nghe nói 1 paypal chỉ được cho 1 tài khoản

Giờ có cách nào để mình có nhiều acc nhỉ (không phải làm cho nhóm ấy)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,735
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week