[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
mấy cái 4 chữ thì đánh thế nào các bác? 2 chữ đầu thôi hay đánh cặp 2-2? mà em đánh lâu lâu bị kick ra là sao nhỉ (Qsoft)?
chụp ảnh lên đây coi sao bác

đánh không kịp sao chụp được bác, cái này em nghĩ ai cũng gặp qua mà: nó đôi khi 3 đôi khi đến 4 chữ xếp thành 2 hàng...2 chữ trên 2 chữ dưới hoặc 2 2 chữ trên 1 chữ dưới, 1 chữ trên 2 chữ dưới. Pó tay, em chỉ biết đánh đại 2 chữ đầu!

đánh không kịp sao chụp được bác, cái này em nghĩ ai cũng gặp qua mà: nó đôi khi 3 đôi khi đến 4 chữ xếp thành 2 hàng...2 chữ trên 2 chữ dưới hoặc 2 2 chữ trên 1 chữ dưới, 1 chữ trên 2 chữ dưới. Pó tay, em chỉ biết đánh đại 2 chữ đầu!
chắc soft của nó mới có code này thui , chứ từ đó h` chưa thấy code loại như bác nói :binhsua08:

đây nè bác, vầy rồi gõ sao? New Bitmap Image (5).jpg

có nhiêu chữ gõ hết à?em cứ tưởng gõ 2 vế thôi. Tiện thể em hỏi là Qlink có ăn gian không vậy bác? như hình này soft ghi 24 mà nó báo có 22New Picture.jpg

Chừng nào tiền mới về vậy các bác :binhsua75: thứ 4 rùi, sao của mình nó cập nhật payment hết rùi mà chưa có $

$$$

$ PM về từ tối thứ 7 rồi mà các bác!
The amount of 10.72 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2721100->U5676869. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.. Date: 16:41 06.07.13. Batch: 26848866.

Last edited by a moderator:
gõ từ lúc 5h sáng tới h nó load vèo vèo ;))

Vậy thì cứ tập trung vào gõ, gõ cho hết captcha của Qlink luôn bạn hiền :binhsua01:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week