[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
đúng như bác nói thật. máy e cầu hình hơi cùi... nên chạy qlink hơi chậm. Chậm từ lúc khởi động cho đến thao tác, cho đến cả lúc gõ captcha, có cảm giác bị delay 1 khoảng thời gian nhỏ từ lúc gõ phím đến lúc hiện chữ :D. Nhưng cũng ko ảnh hưởng quá nhiều :D
Vừa làm 3 acc soft Xđ mà cũng bị band misue 10p :( Mong là pác tũn fix cho ae :( ko thì ko soft nào đỡ đc thằng qlink này đâu. :(:binhsua09:

Nếu muốn an toàn thì các bác làm trên soft của Qlink ấy, chắc Qlink đang ngăn chận các phần mềm bên thứ 3, các bác gõ bị kick 10 phút, đỗ lỗi cho người viết soft, mấy bác viết soft nghe được buồn lòng lắm :binhsua87:

Nếu muốn an toàn thì các bác làm trên soft của Qlink ấy, chắc Qlink đang ngăn chận các phần mềm bên thứ 3, các bác gõ bị kick 10 phút, đỗ lỗi cho người viết soft, mấy bác viết soft nghe được buồn lòng lắm :binhsua87:

ngăn chặn bằng niềm tin :D thấy có đợt nó update soft liên tục để chặn soft thứ 3 nhưng mãi vẫn vậy thôi :D

ngăn chặn bằng niềm tin :D thấy có đợt nó update soft liên tục để chặn soft thứ 3 nhưng mãi vẫn vậy thôi :D
Chủ yếu là giờ ko bít pác tũn có update soft ko nữa :( :binhsua75:

Ủa có à bác, mới nghe để google kiếm coi ra ko :D

Có bác ạ, hồi trước khi Pix còn gõ trên web, thì mấy bác kia dùng phần mềm chuyển đổi mà. Mà gần đây nhất là dùng phần mềm chuyển đổi để gõ Fasttypers :)

Nếu làm nó thì bác kiếm cái phần mềm chuyển đổi cửa sổ để gõ được 2 acc :)

soft cua QLINK lam j mo duoc 2 acc luc đâu , auto hot key minh có đây !

soft cua QLINK lam j mo duoc 2 acc luc đâu , auto hot key minh có đây !

Hồi trước khi mình mới gõ captcha, 3 năm trước, mình mở 2 phần mềm gõ được. Nhưng hiện tại, mình không có thử mở 2 phần mềm :D Nên mình chỉ góp ý cho bác madoi dùng chuyển đổi được ko ấy :)

gáng đợi soft bubu fix :binhsua75::binhsua74:

Giở này load rùa hơn hôm qua nữa :binhsua04:

em mới tham gia, test nhiều dự án thấy Qlink rate trung bình nhưng load hình lên liên tục...sau khi enter có khi lên hình ngay, có khi tầm nữa giây chậm lắm cũng chưa tới 2s...vậy có gọi là nhanh chưa bác?!

Các soft fee đều hoàn hảo (trừ Qlink), soft Bubu là hoàn hảo nhất dành cho Qlink, chỉ là speed hơi chậm, vì vốn dĩ các soft khác độ nặng chưa đến 1mb, còn Bubu là 14mb, giải nén add acc cũng lên 20mb, ko biết máy cái dung lượng này có ảnh hưởng gì đến speed k? :D:binhsua06:

không có liên quan đâu bác soft bubu nặng hơn là do nhiều file hơn nên giao diện của bubu nhìn đẹp hơn mấy cái kia :binhsua06:

- - - Updated - - -

đúng như bác nói thật. máy e cầu hình hơi cùi... nên chạy qlink hơi chậm. Chậm từ lúc khởi động cho đến thao tác, cho đến cả lúc gõ captcha, có cảm giác bị delay 1 khoảng thời gian nhỏ từ lúc gõ phím đến lúc hiện chữ :D. Nhưng cũng ko ảnh hưởng quá nhiều :D

soft của qlink gõ có được 1 acc nên nó bị delay là đúng roi còn gì

Mua soft xuân đức nên mua cái 1 khung, cái 2 khung, hay cái 2 khung delay thấp nhỉ.
Lắm lựa chọn quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week