[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Có khi nào pay thằng Qlink nó ổn định rồi nhỉ :binhsua50:

Cái pay ổn định thì chưa nói trước được bác, còn cái uy tín sẽ pay dù sớm hay muộn của nó đã được khẳng định bác ạ :)

Có thể lắm bác, tuần này đến t4 $ mới về :binhsua41:
Reset xong đến chiều tối t7 về luôn, ae ta đỡ phải hóng :binhsua50:
Hi vọng nó sáng sủa lại

Cho mình hỏi ngoài lề tí, tại chưa giao dịch lần nào
VD mình có 9.52$, mình muốn bán 9 PM thì mấy chỗ kia nó ghi Số tiền cần có (vd như 9.045 PM) nghĩa là sao vậy mọi người ? Số tiền cần có ấy là gì thế

Last edited by a moderator:
Tiền về hé hé

Tiền PM về rùi : Binhsua45: mừng quá , tuy rate tuần này ít tí nhưng có tiền mới có động lực chớ : Binhsua50:

Hi vọng nó sáng sủa lại

VD mình có 9.52$, mình muốn bán 9 PM thì mấy chỗ kia nó ghi Số tiền cần có (vd như 9.045 PM) nghĩa là sao vậy mọi người ? Số tiền cần có ấy là gì thế

Số tiền 9 $ là gốc. Số cần có là phí của ví PM thu đó bác.
Mình ngủ đây, cả nhà ngủ ngon :binhsua153:

Hi vọng nó sáng sủa lại

Cái đó là phí giao dịch í , có nghĩa là bạn phải trả phí cho bọn mà bạn mún bán tiền đó ~ ~

Hôm qua làm đều 4 acc mà hôm nay vào thấy 2 cái bị ăn gian.

rate nó giảm thê thảm quá! định tranh thủ 7-cn mega load chậm mình thử xem! ai gnowf!

Lỗi add employer liên tục ! HInh như nó ko cho add nữa!

vậy lúc mình gửi thì tính luôn cái phí đúng ko bác

đúng rùi , ví dụ gửi về 10 đô thì trong tk của bạn phải còn 10.4 hay 10.5 có nghĩ là còn dư đủ tiền phí chuyển

5h sáng, toàn code dài ngoằng,
nản :binhsua36:

Thằng Qlink này chơi k dc rồi ~ ~

ngồi 4 tiếng gõ 3k5 cap tính , nhẩm nhẩm tính ra mình gõ bèo cũng dc 2,5 ~ 3$ vào xem dc có 1,4$ :binhsua39:
ngày hum qua thì ăn gian 1,2$ , tính ra trung bình làm 1 tuần 6 ngày nó ăn cỡ 6$ thì ra đi cmnr :"))

Các bác có cách nào hạn chết thằng Qlink này nó gian code k chỉ em với Y Y :binhsua43:

e tìm mãi mà k có bài nào về gõ cap chuyên nghiệp nhỉ ....cách gõ thời gian tư thế ngồi ngke nhạc nhỉ :binhsua36:
e vừa mới đưa ra 1 quyết định là mấy hôm nữa k đi thi cao đẳng nữa ở nhà kiếm tiền vì e thấy tổng lương tháng này sau 6 tháng vật vờ của e khá ổn .
Có ai cùng trí hướng với e k .Chỗ làm e mới đầu tư nè :m022:

ngồi 4 tiếng gõ 3k5 cap tính , nhẩm nhẩm tính ra mình gõ bèo cũng dc 2,5 ~ 3$ vào xem dc có 1,4$ :binhsua39:
ngày hum qua thì ăn gian 1,2$ , tính ra trung bình làm 1 tuần 6 ngày nó ăn cỡ 6$ thì ra đi cmnr :"))

Các bác có cách nào hạn chết thằng Qlink này nó gian code k chỉ em với Y Y :binhsua43:

gõ 1 acc 850 code rồi chuyển sang acc khác, e đang làm vậy để xem tuần sau nó pay thế nào.

- - - Updated - - -

Cho em xin tình hình bóc lột Code nào :binhsua38:

Bóc lột quá :binhsua36: vừa gõ vừa xem cafe sáng đây @@.

e tìm mãi mà k có bài nào về gõ cap chuyên nghiệp nhỉ ....cách gõ thời gian tư thế ngồi ngke nhạc nhỉ :binhsua36:
e vừa mới đưa ra 1 quyết định là mấy hôm nữa k đi thi cao đẳng nữa ở nhà kiếm tiền vì e thấy tổng lương tháng này sau 6 tháng vật vờ của e khá ổn .
Có ai cùng trí hướng với e k .Chỗ làm e mới đầu tư nè :m022:
Em cũng muốn có 1 cái mitsumi như bác , cách đây 1 tháng nhờ ông anh trên tp mua nhầm hàng giả xui muốn chết , giờ tốn tiền mua cái khác rùi mà hok phải loại mitsumi :binhsua46:
mà bác để cái mềm trên bàn phím ghê thế , chống mõi tay hả bác :binhsua33:

Bóc lột quá :binhsua36: vừa gõ vừa xem cafe sáng đây @@.
Bác gõ có 4 acc thì làm s mà bảo nó bóc lột, tui gõ 6 acc thì speed 30-31 nè, :binhsua33:

Có pro nào nhớ pác tũn fix đồ họa cho cái soft nhẹ lại 1 tí. T_T Nặng qá chạy chậm :(

e vừa mới đưa ra 1 quyết định là mấy hôm nữa k đi thi cao đẳng nữa ở nhà kiếm tiền vì e thấy tổng lương tháng này sau 6 tháng vật vờ của e khá ổn

Bác nên đi thi đi chứ, đậu thì học không đậu thì thôi :)
Qlink lại giảm rate nữa hả bà con ?

Bác nên đi thi đi chứ, đậu thì học không đậu thì thôi :)
Qlink lại giảm rate nữa hả bà con ?
Bác nói mới để ý , giảm tiếp rồi , max rate 0.85 :binhsua41:

Đúng rồi thì phải thi chứ :D cuộc sống bên ngoài vẫn thích hơn.
em cũng vừa thi đh. xịt mất rồi. Nhưng chắc đỗ cao đẳng :binhsua36:
phải đi học thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,784
Latest member
minhtien195

Most viewed of week