[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Khoảng 1 tuần là có panel!
1 tuần chắc ăn cám quá! Cứ vào link mà đăng kí! Chút xíu là có panel!

Chiều nay để nguyên tool làm việc thì mới phát hiện ra điều này, cứ nghĩ là sever chưa cập nhật số code gõ được nhưng mình thử đợi 1 2 tiếng sau login vào web vẫn thấy số code như trong hình. Các bác giải thích giúp mình, tại sao mình gõ id nào cũng hơn 900 code nhưng cộng cả code đúng và sai lại của từng id thì chưa tới 800codes, mình bỏ qua tất cả 40code/3xxx code.
Cái này là do qlink ăn gian code hay do phần mềm hiển thị không chính xác?

Chiều nay để nguyên tool làm việc thì mới phát hiện ra điều này, cứ nghĩ là sever chưa cập nhật số code gõ được nhưng mình thử đợi 1 2 tiếng sau login vào web vẫn thấy số code như trong hình. Các bác giải thích giúp mình, tại sao mình gõ id nào cũng hơn 900 code nhưng cộng cả code đúng và sai lại của từng id thì chưa tới 800codes, mình bỏ qua tất cả 40code/3xxx code.
View attachment 26437
Captcha mà dự án nào cũng an gian chỉ ít nhiều vì nó toàn tự động nên tương đối hết

Bạn có gõ ? Nhiều không

Kinh khủng, gõ 124 code được 60 code, hãi luôn ý. :binhsua53:

mình cũng bị như thế , mất khoảng 10-15% chứ không ít đâu, mà không biết lý do:binhsua122:

- - - Updated - - -

View attachment 26437
nhiêu khi xui đánh 1 acc 6xx hình nó tinh 3xx/1x nè bạn, phải nghĩ vài tiếng đánh tiếp đó :binhsua94:

mình cũng bị như thế , mất khoảng 10-15% chứ không ít đâu, mà không biết lý do:binhsua122:

- - - Updated - - -

nhiêu khi xui đánh 1 acc 6xx hình nó tinh 3xx/1x nè bạn, phải nghĩ vài tiếng đánh tiếp đó :binhsua94:

ăn gian kinh thế :binhsua10:

các bạn tính code sai chưa, có đảm bảo là các code bạn đánh nó ko sai ko, mặc dù nó ko tính nhưng ko có chuyện nó trừ code ghê dậy. Dưới đây mình đánh tổng cộng 312 code được thống kê như sau
CorrectlyIncorrectlyRateAmount, US$
This week (2013-06-21 to 2013-06-27)303797%

Mình đánh có thấy sai ghê vậy đâu cứ 1 tiếng ~ 1600 code thì đúng đc ~1500

Mình đánh có thấy sai ghê vậy đâu cứ 1 tiếng ~ 1600 code thì đúng đc ~1500
cái này chắc do mấy bạn đánh sai nhưng ko phải code sai nào nó cũng thống kê. Đồng ý là nó có ăn gian code nhưng ko tới mức thế

các bạn tính code sai chưa, có đảm bảo là các code bạn đánh nó ko sai ko, mặc dù nó ko tính nhưng ko có chuyện nó trừ code ghê dậy. Dưới đây mình đánh tổng cộng 312 code được thống kê như sau
ở trên mình có ghi là đã log vào web để kiểm tra rồi đó bạn, có thể chấp nhận là ko phải code sai nào nó cũng tính, nhưng nhìn hình của mình thì có thể thấy mỗi id nó "biến mất" hơn cả trăm code trong khi mình chưa gõ tới 1k code nữa
Tính sơ sơ theo pic của mình thì có khoảng 700 code ko cánh mà bay trên tổng khoảng 3800 code, hơn khoảng 20% đó các bác ạ, ấy là chưa tính code sai vào, kiểu này chắc ăn cám quá

Last edited by a moderator:
ở trên mình có ghi là đã log vào web để kiểm tra rồi đó bạn, có thể chấp nhận là ko phải code sai nào nó cũng tính, nhưng nhìn hình của mình thì có thể thấy mỗi id nó "biến mất" hơn cả trăm code trong khi mình chưa gõ tới 1k code nữa
có thể bạn gõ vào lúc nhiều code bác sĩ, hoặc gõ sai nhưng ko cảm thấy chứ mình gõ từ hôm qua giờ ko hề bị như bạn

có thể bạn gõ vào lúc nhiều code bác sĩ, hoặc gõ sai nhưng ko cảm thấy chứ mình gõ từ hôm qua giờ ko hề bị như bạn
mình gõ vào khoảng 3h chiều và 7h tối, khoảng này code rất ngon và dễ nhìn, với lại tầm 1 200 code đầu tiên mình kiểm tra thấy ít sai và ít bị mất code như thế này.
Sai thì nó thống kê mình sai, tính tầm 20% thì ban mình luôn ko phải là ngon ăn hơn cái này sao?
Hôm nay mình sẽ kiểm tra lại xem có bị nữa ko

Nếu mà mình đánh sai, như là 124 code kia chỉ có tống là 60 code ( cả sai cả đúng), thì mình sẽ bị ban là cái chắc, nhưng đằng này nó tính độ chính xác của mình là hơn 90%, cốt bác sĩ thì cũng ko thể nhiều hơn 50% đc. Vậy chỉ còn khả năng là bị bay đi đâu mất chứ nhỉ

- - - Updated - - -

Nếu mà mình đánh sai, như là 124 code kia chỉ có tống là 60 code ( cả sai cả đúng), thì mình sẽ bị ban là cái chắc, nhưng đằng này nó tính độ chính xác của mình là hơn 90%, cốt bác sĩ thì cũng ko thể nhiều hơn 50% đc. Vậy chỉ còn khả năng là bị bay đi đâu mất chứ nhỉ

giúp đỡ em ngoài lề một tí.

trước giờ e toàn làm cho WEB... nhưng h e muốn làm 1 mình.... mấy bác cho e hỏi về cách thanh toán của PM được không?
PM thanh toán bằng thẻ ATM loại nào (để em biết mà làm thẻ) với lại các bước thanh toán của PM. Em thấy nó đổi tiền là sao đổi được vậy?

với lại làm sao từ 1 acc chính của Qlink tạo ra nhiều acc con đc?
Thanks các bác trươc.
P/s: các bác thông cảm, tại tìm hoài không ra trang hướng dẫn nên e mạo muội post vào đây...:binhsua09:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week