[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Hình như mấy bác bị banned là do mạng lag đó. E thấy code của nó cũng dễ nhìn mà, làm gì mà sai nhiều vậy. E cao thủ nhất là 95%

load tẹt ga nhé còn 1s gõ xog cũng ko bị gì ! xài soft bubu nhóa ! ok men

reset rồi đây anh em chiến tẹt ga đê:binhsua122:

Qlink reset chưa mọi người??????????????????

Load tạm được nhé các bác , có lúc ko ra code :binhsua144:

Em đã gõ nhiều soft rồi như XD ,BUBU ,.. Thấy nó chán ! bởi vì tỉ lệ sai em gõ cứ dao động là : gõ 100 mã sai 10 mã acc nào cũng dzay , em có lấy soft gốc của qlink gõ tỈ lệ sai giảm hẳn gõ 100 mã thì sai có 2 mã thui , Giờ em thích gõ soft gốc của nó nhưng tội cái là gõ 1 acc nó chậm quá , ! E muốn mở 2 phần mềm qlink 1 lúc dùng auto hot key để gõ nhiều acc mà không được , có bác nào biết cách mở 2 phần mềm qlink 1 lúc login 2 acc để gõ chỉ em với ,cám ơn !

Em đã gõ nhiều soft rồi như XD ,BUBU ,.. Thấy nó chán ! bởi vì tỉ lệ sai em gõ cứ dao động là : gõ 100 mã sai 10 mã acc nào cũng dzay , em có lấy soft gốc của qlink gõ tỈ lệ sai giảm hẳn gõ 100 mã thì sai có 2 mã thui , Giờ em thích gõ soft gốc của nó nhưng tội cái là gõ 1 acc nó chậm quá , ! E muốn mở 2 phần mềm qlink 1 lúc dùng auto hot key để gõ nhiều acc mà không được , có bác nào biết cách mở 2 phần mềm qlink 1 lúc login 2 acc để gõ chỉ em với ,cám ơn !
Đây là tùy bạn thui , mình gõ soft XD 100 code sai 1 hoặc 2 thui , gặp bác sĩ thì hơn nữa :binhsua144:

bạn copy soft gốc ra nhiều thư mục khác nhau. mỗi thư mục bạn add 1 tk vào. di chuyển qua lại bằng: Tab+ Alt. dc thì thanks cái lên tinh thần nha bạn

Last edited by a moderator:
bạn copy soft gốc ra nhiều thư mục khác nhau. mỗi thư mục bạn add 1 tk vào. di chuyển qua lại bằng: Tab+ Alt. dc thì thanks cái lên tinh thần nha bạn

1 soft đã dăng nhap roi ,mở thêm soft nó ko lên ,e dung win 7 :binhsua123:

Click chuột phải zo > Run as administrator thử xem sao bác :binhsua144:

- - - Updated - - -

Pro j đâu bác , nhìu pro speed 4x lắm :binhsua144:

toàn 2x kiếm đâu 4x :binhsua144:

- - - Updated - - -

1 soft đã dăng nhap roi ,mở thêm soft nó ko lên ,e dung win 7 :binhsua123:

không được đâu mà kể cả mở được 2 cái thì cũng bị ban đây ở phần dowload soft đã ghi rõ rồi đấy

Bác Snow gõ số là ở bàn phím số bên phải à ?? Em gõ lap gõ số toàn gõ ở trên nên cứ gặp số là chậm hẳn lại :(, nên speed có mỗi 2x thôi, nhìn cái ảnh 3x cũng muốn quá bác ak :))

Bác Snow gõ số là ở bàn phím số bên phải à ?? Em gõ lap gõ số toàn gõ ở trên nên cứ gặp số là chậm hẳn lại :(, nên speed có mỗi 2x thôi, nhìn cái ảnh 3x cũng muốn quá bác ak :))

Gõ trên lap mà ko thấy xót à cậu :(

Ừm , code vừa số vừa chữ thì gõ bên trái hết , còn code số ko thì bên phải :binhsua144:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week