[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Account is temporary blocked. Please check your email for message with reason(s)

Nhận được mail báo blocked :( Tắt bật modem, reset máy, gửi mail contact cho nó mà đến giờ vẫn bloked chưa vào nổi các bác ơi !

Mình cũng bị như vậy chắc đợi thêm thôi chứ bít sao giờ. Bị khóa tạm thời mà run quá:binhsua76:

xác nhận đã paid :m020:

tiền đã về :))) sướng run người :))))))))))

Hàng đã về chỉ hơi lâu chút các bác yên tâm chiến tiếp rồi nhé :D

:binhsua01: hàng đã về rồi sướng quá có mấy $ mà chờ mòn mỏi

xác nhận a qlink...cuối cùng thì xiền cũng về....:))

các bác biết bán pp ở đâu không vậy?có ít pp mà không làm gì được

Mình cũng như mấy bác đợi tiền về cả tuần rùi mới có, tuần trước đợi 2-3 ngày hok có tiền tức quá nghỉ gõ qlink, thứ 5 tiền nó về, mình phải gõ cậm cụi 800 code cho kịp thứ sáu.
hì hì Mình cũng như bạn này. Gõ như điên vậy!:binhsua85:

híc nó đang làm lơ mình tuần trước đây! tuần đó mình kiu nó change thanh toán 2 lần nó vs mình mail qua lại liên tục. tuaần này mail không thẻm trl luôn

ai cho mình hỏi bị khóa acc trên 800 nó có thanh toán không ......... còn nó khóa acc dưới 800 có unban đc k ....... esc code bác sĩ nó band liền mấy acc hk hiểu luôn

ai cho mình hỏi bị khóa acc trên 800 nó có thanh toán không ......... còn nó khóa acc dưới 800 có unban đc k ....... esc code bác sĩ nó band liền mấy acc hk hiểu luôn
Vui thì nó pay bùn thì ko , ko unbann đc

esc liên tục nó banned là phải rồi;)). Code bác sĩ trừ code hình ra mới esc còn mấy code khác thấy gì gõ đó ko thấy thì cũng gõ vào

esc liên tục nó banned là phải rồi;)). Code bác sĩ trừ code hình ra mới esc còn mấy code khác thấy gì gõ đó ko thấy thì cũng gõ vào

thế oánh sai bao nhiêu % là bị ban?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,867
Latest member
LeNam73
Back