[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
Ra Sacombank làm cái VISA All For You(Thẻ Trả Trước) 10 phút có thẻ. Nạp tiền là ver thôi! Mình mới làm cái verify xong rồi! Nhanh gọn lẹ!

Vậy giữa SacomBank và ACB, cái nào tốt hơn nhỉ ?

bachkim20

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Chat with me via Skype
Vậy giữa SacomBank và ACB, cái nào tốt hơn nhỉ ?
ACB thì tớ chưa thử nhưng sacombank thì mình verify 5 phút là xong! Gửi mail hỏi nó mã code giao dịch 1 phút là nó rely code cho mình rồi ver thôi!

bachua1

Senior
Reactions
92
MR
0.000
Ở đây có ai là pro IT cho tui hỏi cái, sao máy tui 1 thời gian nó Qlink, khi mà reset modern thì nó mới cho vào Qlink, cái này là bị lỗi gì vậy? :( trong khi người khác vẫn vào bt, vs lại khi ping dns google thì bị request timeout liên tục :( có ai biết k? do modern hay do máy, tks nhìu :)

thieunq92

Senior
Reactions
50
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ở đây có ai là pro IT cho tui hỏi cái, sao máy tui 1 thời gian nó Qlink, khi mà reset modern thì nó mới cho vào Qlink, cái này là bị lỗi gì vậy? :( trong khi người khác vẫn vào bt, vs lại khi ping dns google thì bị request timeout liên tục :( có ai biết k? do modern hay do máy, tks nhìu :)
vào box computer skill mà hỏi dự là modem có vấn đề rồi :binhsua57:

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
bạn đang xài mạng j? nều mạng FPT thì nó đang có vẫn đề nhá ! mà đây là box qlink nhé ! bạn nên cẩn thận ! mình cũng bị như bạn ! đang xài FPT

bạn đang xài mạng j? nều mạng FPT thì nó đang có vẫn đề nhá ! mà đây là box qlink nhé ! bạn nên cẩn thận ! mình cũng bị như bạn ! đang xài FPT
Vừa mới tạo thread bên box C.skills, thật bực mình, cứ request timeout liên tục làm Qlink bị band hoài, thú thật thì mình làm lúc sáng, ko bị band acc nào, vừa chiều thôi, bị band 10p 3 acc sợ qá. Gặp lúc đó mạng đang điên nữa :(

Vừa mới tạo thread bên box C.skills, thật bực mình, cứ request timeout liên tục làm Qlink bị band hoài, thú thật thì mình làm lúc sáng, ko bị band acc nào, vừa chiều thôi, bị band 10p 3 acc sợ qá. Gặp lúc đó mạng đang điên nữa :(

Vậy là hỗm rài có vài bác bị banned, bị kick ID Qlink, có thể là do mạng có vắn đề chứ không phải do soft rồi.

Vậy là hỗm rài có vài bác bị banned, bị kick ID Qlink, có thể là do mạng có vắn đề chứ không phải do soft rồi.
Đa phần mình bị band 10p lỗi Abuse trên bubu, còn soft Xđ vì làm thấy bị band 3 acc (2 Re-cap, 1 body) nên ko làm soft Xđ, :(
Tối hôm qua mạng tui bị treo từ 12h->4h sáng (thằng bạn nó báo cho) :(

hjx.Mạng fpt mấy ngày nay bị gì ko biết nữa.Vào ggs cả buổi ko được.Load web thì chậm hơn dcom khi hết 500mb.Load rùa hơn là rùa.1 trang cả phút.Còn xem phim 720p thì bình thường.Chả hiểu nổi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week