[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
thằng qlink ăn gian code vãi 53 code mà nó tính đúng 29 sai 3 ăn gian 21 code @@ hay là do cái bắt download hả các bác .. Mà soft của Qlink chỉ dc 1id đúng ko các bác

thằng qlink ăn gian code vãi 53 code mà nó tính đúng 29 sai 3 ăn gian 21 code @@ hay là do cái bắt download hả các bác .. Mà soft của Qlink chỉ dc 1id đúng ko các bác
đúng rùi bác... soft của qlink thì chỉ có 1 acc ah... còn gian code mình nghĩ do code hình ảnh ah, cái mà bn esc đó

:D Load ngon
Có điều................. đm nó toàn hiện hình down soft
:confused: Em thấy hình down soft e toàn "?" nãy giờ chắc cũng tầm 30 lần... k biết nó có khoá acc k nhỉ =))

thằng Qlink ăn gian cái này nữa nè rõ ràng là 2 code captcha khác nhau nó gom chung cho mình gõ ,thành ra 2 tính 1

Attachments

24.1 KB · Views: 56
Soft XD cạp Qlink ok ko mấy bác , có ai xài soft XD gõ Qlink ko :D

chưa nhưng vấn chiến được, hơn weywey gấp ngàn lần

Thật hả bạn? Hay mình cũng chuyển sang soft XD, weiwei xài chán bỏ xừ, 2 hôm trước đi ngủ sớm luôn vì load quá chậm (xem phim thì nhanh như vũ bão).

thằng Qlink ăn gian cái này nữa nè rõ ràng là 2 code captcha khác nhau nó gom chung cho mình gõ ,thành ra 2 tính 1

Hình 2 code là chuyện thường nha, có lúc còn nhiều chữ nữa kìa, gõ thôi. :D

:D Load ngon
Có điều................. đm nó toàn hiện hình down soft
:confused: Em thấy hình down soft e toàn "?" nãy giờ chắc cũng tầm 30 lần... k biết nó có khoá acc k nhỉ =))

Capt "down soft" thì cứ esc cho qua vô tư, ko bị gì đâu.

sop weiwei dạo này sao ý nhỉ bây h gõ qlink mà load chậm không tả dc log7 acc ma chờ gần 5 phút dc 10code

sop weiwei dạo này sao ý nhỉ bây h gõ qlink mà load chậm không tả dc log7 acc ma chờ gần 5 phút dc 10code
coi status coi có nhấn start chưa

XĐ gõ lại được rồi hả mọi người

sao 2 hôm nay buổi trưa qlink ko gõ dc ta vô trang chủ cũng ko dc

code mới a e rửa mắt chống buồn ngủ :cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,738