[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
đụ m ẹ nó hiện cái hình ảnh Qlink important thì em đ' ecs thì làm đuợc cái ** gì đâu thím . 1 lần nó hiện cả đống đ' thể dđỡ luôn ý chứ :( thật lòng a ko muốn :oops:
mình làm XD ra hình QLINK IMPORTANT thì ESC đâu có bị ban, esc thoải mái

giờ ko biết nên gõ soft nào

fu** nó nỡ lòng nào còn 2code nó ban lun hjx tới 798 rồi mà:eek:

lạ nhỉ ai cũng kêu,mình làm XD esc nguyên buổi tối có sao đâu. QLINK IPORTAINT cũng nhiều vô kể, đủ thứ tiếng

tuần này đi 2 id 1 cái 798 với 785 f*** ql

sao mọi ng hay bị cái này thế, làm những id nào thì làm cố định luôn đừng thay đổi, đủ 800 rồi nó có khóa vẫn dc thanh toán
thì 1 ip thôi có sock hay gì đâu

id ko phải ip ! ý là làm acc nào thì quần quân mấy acc đó mà làm thôi ! kiểu như tạo đc độ trust ý ! khỏi sợ bị ban

id ko phải ip ! ý là làm acc nào thì quần quân mấy acc đó mà làm thôi ! kiểu như tạo đc độ trust ý ! khỏi sợ bị ban
ý mình là như này, làm khoảng 10 acc thì làm cố định 10 acc đó chứ ko đổi qua acc khac làm, vì mình thấy nhiều b cứ làm đủ mỗi acc 800 hay 1000 code gì đó lại lôi acc khác ra làm như thế rất nguy hiểm vì acc đó chưa đủ 800 nên bị khóa sẽ ko dc thanh toán. Tóm lại tốc độ mình khoảng bao nhiêu acc thì cứ làm chừng đó trừ khi có acc bị ban thì thêm acc mới thế vào.
PS: mấy b đừng trách m nhiều chuyện, vì m thấy nhiều ng kêu chưa đủ 800 đã bị ban quá nên mình nghĩ có thể là lí do trên

ý mình là như này, làm khoảng 10 acc thì làm cố định 10 acc đó chứ ko đổi qua acc khac làm, vì mình thấy nhiều b cứ làm đủ mỗi acc 800 hay 1000 code gì đó lại lôi acc khác ra làm như thế rất nguy hiểm vì acc đó chưa đủ 800 nên bị khóa sẽ ko dc thanh toán. Tóm lại tốc độ mình khoảng bao nhiêu acc thì cứ làm chừng đó trừ khi có acc bị ban thì thêm acc mới thế vào.
PS: mấy b đừng trách m nhiều chuyện, vì m thấy nhiều ng kêu chưa đủ 800 đã bị ban quá nên mình nghĩ có thể là lí do trên
ko hẳn đâu ! qlink sồn sồn lắm ! bị ban hứng thì nó pay ko thì thôi ! còn chuyện đổi acc khi đủ 800 là có đợt khó khăn quá dễ ăn ban nên cứ 800 code là ae chuyển acc ! riêng tớ thì 1k code mớichuyeren và quần quần trong vòng 20 acc thôi ! mà hiếm khi gõ full 20acc 1k code đâu :D

thì tui gõ 5id 1 lần log 3 id thôi,bị ban mới log id mới vào gõ mà

hjx hôm nay định đổi nghề sang GA của bác kia,hí hứng pm xin làm đệ tử,phán 1 câu dạy,e hỏi 1 khoá nhiêu, a ấy trả lời 5tr:eek:,e té lun quay về với cạp vậy o_O,ko biết đời nào cạp mới lên a e nhỉ:(

hjx hôm nay định đổi nghề sang GA của bác kia,hí hứng pm xin làm đệ tử,phán 1 câu dạy,e hỏi 1 khoá nhiêu, a ấy trả lời 5tr:eek:,e té lun quay về với cạp vậy o_O,ko biết đời nào cạp mới lên a e nhỉ:(
=)) 1 cách kiếm tiền = cách dạy :D nếu mà họ ăn đc nhiều tội j dạy cho nó nát :D

ql dạo này củng hơi mát có hôm esc thoải mái chả vấn đề j có hôm mới làm vài cái là dính đòn mới dính 1 em 812 code điên :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,927
171,971
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week