[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
bó tay rồi ! tớ đang bị từ qua đến giờ ! 5 acc 4 acc 48x code 1 acc 38x code đứng mãi đây
bác Đức update soft kìa nhưng vẫn tình trạng cũ, ko bik sao... mọi người giải quyết thế nào thế... 760 rùi, còn 40 cái hoàn thành mà ko hoàn thành dc, ko lẽ để wa tuần mới acc do thì uổng we

bác Đức update soft kìa nhưng vẫn tình trạng cũ, ko bik sao... mọi người giải quyết thế nào thế... 760 rùi, còn 40 cái hoàn thành mà ko hoàn thành dc, ko lẽ để wa tuần mới acc do thì uổng we
dùng tạm soft của thằng Qlink gõ nốt 40 code đi

Lần nào chuyển wa soft qlink đều bị banned, do dùng 2 soft, mà tạo acc khác cũng bị banned khi dùng soft qlink. Chả hiểu sao

tớ bem rầm rầm mà :( sòt qlink !

soft qlink là lúc login vào có chỗ download về fai hem???
Sao mỗi lần m dùng soft qlink đều bị banned lỗi dùng phần mềm lậu ko ah?

soft qlink là lúc login vào có chỗ download về fai hem???
Sao mỗi lần m dùng soft qlink đều bị banned lỗi dùng phần mềm lậu ko ah?
@@ lạ thế ! tớ xài rầm rầm mà ! 4 acc 4xx code cố gắng đc 2 acc về 800 code ! còn lại bỏ

nay ql ra code hình đánh sao đây mấy bác, không biết đánh bỏ 2 cái ban 15p nản 2 ngày nay chả làn ăn được gì.Bỏ nghề quá các bác

nay ql ra code hình đánh sao đây mấy bác, không biết đánh bỏ 2 cái ban 15p nản 2 ngày nay chả làn ăn được gì.Bỏ nghề quá các bác
tớ dùng sòft XD ra code thì clich thật mau ! mà chỉ log 3-4 acc thôi để click còn kịp

tớ dùng sòft XD ra code thì clich thật mau ! mà chỉ log 3-4 acc thôi để click còn kịp
click sao bác,e ko click được,e cũng xài XĐ

vâng ban 15p ra hình bỏ qua, nhấp số,nhấp hình các kiểu ko được :(

cho cái tình hình máy bác ơi
tình hình là nó ra một cái loại captcha mới, khó nhưng không tính giá riêng, chọn sai là bị ban acc 10 phút hoặc vĩnh viễn luôn ( vừa đi 2 acc ) :3. h đang không biết phải làm sao. mình đa tạm dừng làm thằng này! :(

của tớ cũng tạm thôi ! time out mấy lần do cái khung captcha V2 hiện ra.. sai cũng khá nhiều do cái khung V2 đó nên gõ nhanh ko chuẩn dc . tạm ổn đc 4 acc có tiền mua soft

qua ct làm thôi a e,ql tạm nghĩ

bác nào chưa quen vs soft mới thì ăn band ! mình tạm quen nên đỡ hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui