• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Tình hình là đã reset payment, nhưng chả thấy tiền về :eek:

vào id chủ thay đổi phương thức thanh toán thì nhận được thông báo này giờ làm như nào các bác ơi :(
Thế là toạch, sau đợt pay này thì nó mới cho bạn thay đổi tiếp. Mà cái details payment đang là của bạn dính trên đó hay của ai ?

của mình chứ của ai @@
của bạn thì k sao r, vậy thì bạn đợi vài ngày nữa tự nó unlock r thay đổi thông tin cổng thanh toán.

Biết thằng PM chừng nào mở lại ko mấy bác, muốn rút tiền về ăn tết mà ko dc @@

Biết thằng PM chừng nào mở lại ko mấy bác, muốn rút tiền về ăn tết mà ko dc @@
Mình cũng k vào đc, mới tải cái trình duyệt cờ rôm cốc cốc thì lại vào đc. Bạn thử vào bằng cốc cốc xem sao..

số nhọ :v dùng trình của nó gõ captcha gõ nhanh quá nó lại bảo dùng tool :v

Lên web xem thấy nó đang pay r chắc mai tiền về. Mà lỗi abuse nó ko pay à bác? 1 acc gõ >800 mà bị abuse thế là đi tong :(
Mình cứ đánh 850 code là làm cái khác rồi, nên chưa bị giống bác. Hôm bữa nghe nói acc đủ 800 bị band vẫn đc thanh toán mà.
Ps: Bác đc nhìu không mà thức tới 3h đợi pay luôn :D

Mình cứ đánh 850 code là làm cái khác rồi, nên chưa bị giống bác. Hôm bữa nghe nói acc đủ 800 bị band vẫn đc thanh toán mà.
Ps: Bác đc nhìu không mà thức tới 3h đợi pay luôn :D
Tuần này dc 20$ thôi :DThức để gõ tiếp chứ đợi nó pay lâu quá:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,021
171,075
Latest member
nhacaiuytin140