[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Bác coi lại phần tùy chỉnh “setting ->Notifications ” ấy, coi phần mail còn thiếu gì không?
Ah. Tiền về rồi đấy nha cả nhà :D
à đúng là thiếu thiệt , mà tg qlink này ngộ ghê tuần trước thì đợi đến cuối ngày sắp reset mới trả , còn giờ thì pay liền :eek:
Pro chơi kolo à, cho em yahoo hỏi tí coi:)
hỏi gì bác , gõ captcha bình thường thôi mà đâu có bí quyết gì đâu o_O
mà cái qlink này gõ 31acc , mỗi acc 1k code mà chỉ đc có 13,5$ :mad: bèo hơn kolo nữa

Nó bèo thiệt, dễ bane nữa nhưng được cái uy tín với gõ không cần hoa thường đỡ nhức đầu.
Mà hỏi luôn thằng ql này lúc tăng rate lúc giảm rate hay hồi đó h nó toàn xuống không?

Nó bèo thiệt, dễ bane nữa nhưng được cái uy tín với gõ không cần hoa thường đỡ nhức đầu.
Mà hỏi luôn thằng ql này lúc tăng rate lúc giảm rate hay hồi đó h nó toàn xuống không?
thấy rate nó vẫn vậy , có gõ đêm thì đc rate 0,6-0,7$

Ừm, đời em nó chắc khó mà hot nổi, cầu trời tự dưng đổi gió tăng rate 1k/1$ :D
thấy rate nó vẫn vậy , có gõ đêm thì đc rate 0,6-0,7$

Thôi kệ, sau 2 tuần cố gắng cũng gõ dc 1k6/1h :D
P/s:Tg QL này được cái là gõ càng nhanh ra càng lẹ (ý kiến cá nhân) -> ráng log được 5acc kiếm tiền đổ xăng :mad:

Last edited:
à đúng là thiếu thiệt , mà tg qlink này ngộ ghê tuần trước thì đợi đến cuối ngày sắp reset mới trả , còn giờ thì pay liền :eek:

hỏi gì bác , gõ captcha bình thường thôi mà đâu có bí quyết gì đâu o_O
mà cái qlink này gõ 31acc , mỗi acc 1k code mà chỉ đc có 13,5$ :mad: bèo hơn kolo nữa
Công nhận là bèo thiệt cậu nhỉ, mà cậu làm phép so sánh qlink với kolo phát đi, tại sao cậu lại gõ kolo:)

Công nhận là bèo thiệt cậu nhỉ, mà cậu làm phép so sánh qlink với kolo phát đi, tại sao cậu lại gõ kolo:)
về cách gõ thì qlink nhỉnh hơn là chỉ cần gõ chữ thường thôi nhưng esc nhiều dễ bị ban acc , còn kolo thì vụ esc của nó thoải mái hơn

về rate thì bác biết rồi qlink thì 0.35-0.7$ mà giờ việt nam buổi trưa rãnh rỗi ngồi gõ toàn 0.35$ :mad: , kolo thì ổn định 0,5-0,7$ :D

load code thì 2 cái nhanh ngang nhau chủ yếu tốc độ của ng gõ thôi :p

cái pay ngày , cái pay tuần thì pay ngày vẫn đã hơn , ngày nào tiền cũng về ví sướng quá còn gì :D

còn nữa kolo có bonus % tiền mà , cái % của tg này đến tháng sau nó vẫn giữ ví dụ: tg 8 này 50% , ngày 1 tháng 9 vẫn 50% nhưng qua ngày hôm sau nó sẽ trừ số code của ngày 1/8 , cho nên mình phải gõ = hoặc nhiều hơn số code của 1/8 để giữ nguyên bonus 50% hoặc tăng % lên :D

còn về vụ kolo ăn gian code là mình thấy cũng ko có bao nhiêu , bác thử test soft XD 4id ko có $ trong balance rồi bắt đầu gõ cho đến khi trong soft nó cập nhật balance lần đầu , lúc này bác sẽ thấy nó hoàn toàn sai lệch ví dụ gõ lúc đó đc 200code đúng đi mà balance có 0.05$ , bác hãy pause lại và chờ 10-15' hãy play lại thì bác sẽ thấy balance nó nhảy lên 0.08~0.1$.

có thể hiểu như này soft nó cập nhật balance chậm , đáng lẽ gõ 26' phải cập nhật tới phút 20 mà nó chỉ cập nhật tới phút 10 thôi cho nên thấy tưởng như bị nó ăn gian nhiều thật ra thì nó ko ăn gian hoặc ăn gian ít thôi:D

Cái bonus tiền ở đâu vậy bác?
http://kolotibablo.com Mà cái này là trang tạo panel phải không định tạo 1 cái có gì gõ buổi trưa thì chơi thằng này, chứ giờ đó rate Qlink tởm quá 0.35 :mad:

Cái bonus tiền ở đâu vậy bác?
http://kolotibablo.com Mà cái này là trang tạo panel phải không định tạo 1 cái có gì gõ buổi trưa thì chơi thằng này, chứ giờ đó rate Qlink tởm quá 0.35 :mad:
tạo từng acc chứ ko phải panel , vì 1 acc sử dụng hoài mà cậu để kiếm bonus mà
cái bản bonus bên topic kolo đó bác

tạo từng acc chứ ko phải panel , vì 1 acc sử dụng hoài mà cậu để kiếm bonus mà
cái bản bonus bên topic kolo đó bác
Trước thì có panel bạn ạ, đó chính là koloteam, tạo vất vả mãi mới đc, rồi sau nó bỏ koloteam, thế là group vất không. híc

Rate kolo 0.5-0.7$ là sao thế mọi người? Ngày nào cũng cố định 1 giá, chênh lệch giữa các ngày là 0.5-0.7$ hay là trong ngày chênh lệch giá 0.5-0/7$.

Rate kolo 0.5-0.7$ là sao thế mọi người? Ngày nào cũng cố định 1 giá, chênh lệch giữa các ngày là 0.5-0.7$ hay là trong ngày chênh lệch giá 0.5-0/7$.
ý là rate thấp nhất trong ngày của nó là 0.5$ ý , còn cao nhất thì tùy thời điểm mà thường là ko lên nổi 0.7$ đâu :D

Tức là rate theo từng khung giờ trong 1 ngày bạn ạ

chon khung gio nao cao thi minh chien ban a.gio nao rate thap qua thi ngi ngoi thoi cho khoe.

network prefix ở chỗ đăng ký WMZ là gì vậy mấy bác, tg Kolo không có pay cho PM chán nhỉ
Lúc đăng kí cũng có cái đó hả, bạn vào my.webmoney.ru dk lại xem
WMZ cũng giống với PM thôi à

Uh. Phần đó ở phần đký số đt mà thôi gõ đúng số rồi mà nó vẫn chưa gửi tin xác nhận đây. Tối wa đến h rồi :mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,561
171,607
Latest member
thanhtin6696

Most viewed of week

Most discussed of week