[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
mà bạn ơi cho mình hỏi nếu đánh trên trình duyệt thì làm cách nào để chuyển tap nhỉ?
trên trình duyệt chắc chỉ có thể dùng chức năng imacros của firefox, mà thôi tải soft cua qlink về rồi dùng cái tool; tớ cho rồi gõ đi

bác cho em hỏi nữa là sao khi em log vào nick chủ thấy 2 cột rate 1 cột cao hơn cột kia 0.1$ thế thì rate đúng là cái nào

sao mình down soft 2 khung của bác XĐ về gõ mà chỉ gõ được có một khung thôi nhỉ ???? Với lại rate của qlink vào tầm 3h -> 6h chỉ vào khoảng 0.4$/1000 cap thôi sao @@ xưa mình nghĩ là cao cao nên sắp xếp gõ vào sáng sớm :(

sao mình down soft 2 khung của bác XĐ về gõ mà chỉ gõ được có một khung thôi nhỉ ???? Với lại rate của qlink vào tầm 3h -> 6h chỉ vào khoảng 0.4$/1000 cap thôi sao @@ xưa mình nghĩ là cao cao nên sắp xếp gõ vào sáng sớm :(
tich vào dòng NextImg mới gõ dc 2 khung nha bợn

à mình nghe nói trước cái ni dễ band nếu gõ 1 lúc 2 nick,mình bị band mất 2 nick khi gõ 4 nick 1 lúc,sau đso mình vẫn gõ 4 nick nhưng ko thấy band nữa,ko biết tiếp tục có sao ko

à mình nghe nói trước cái ni dễ band nếu gõ 1 lúc 2 nick,mình bị band mất 2 nick khi gõ 4 nick 1 lúc,sau đso mình vẫn gõ 4 nick nhưng ko thấy band nữa,ko biết tiếp tục có sao ko

Mình vẫn gõ nhiều nick 1 lúc bt mà bạn , nó Ban 15p à cậu , có vài cái nó ban v.v thì cứ kệ bỏ , bạn đánh cứ acc nào đủ 800 - 1000 thì đổi acc cứ tiếp tục thế là dc :)

Các bạn cho mình hỏi là mình mới xin pannel của admin rồi và khi làm thì mất phí 5$ phải không ạ? Mà sao mình vào lập nick con thì ko được.

Mình vẫn gõ nhiều nick 1 lúc bt mà bạn , nó Ban 15p à cậu , có vài cái nó ban v.v thì cứ kệ bỏ , bạn đánh cứ acc nào đủ 800 - 1000 thì đổi acc cứ tiếp tục thế là dc :)
nó band vĩnh viễn bác ak, lý do sử dụng phần mềm bên thứ 3

em newbie mới đánh qlink được vài ngày, hôm nay e mới để ý sao e đánh được weiwei đếm là 1000 input mà sao lên qlink đếm cả đúng cả sai được có khoảng 800, sao mất nhiều dữ vậy :(

em newbie mới đánh qlink được vài ngày, hôm nay e mới để ý sao e đánh được weiwei đếm là 1000 input mà sao lên qlink đếm cả đúng cả sai được có khoảng 800, sao mất nhiều dữ vậy :(
chịu thôi bạn à, nó có hiện tượng ăn gian code

có bạn nào payment bằng paypal và nhận được tiền rồi không ? Mình cũng dùng paypal nhưng đến giờ vẫn chưa nhận được tiền :-| ( bình thường nó trả trong ngày luôn nếu xài paypal )

có bạn nào payment bằng paypal và nhận được tiền rồi không ? Mình cũng dùng paypal nhưng đến giờ vẫn chưa nhận được tiền :-| ( bình thường nó trả trong ngày luôn nếu xài paypal )

tiền khoảng vài 2 - 4 ngày mới về bạn , tốt nhất bạn nên xài PM đi dễ bán lại giá cao nữa bạn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,093
173,163
Latest member
blovecoin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week