[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
ơ các bác ơi PM tăng phí exchange à mà sao thấy nhiều bác veri thế???
1.99% nếu ko ver, một khoảng đáng kể đó
còn nếu ver thì 0.5%
Nhưng hình như khi giao dịch thì cả 2 tk đều phải ver thì mới là 0.5% còn nếu có một tk ko ver thì vẫn là 1.99%

1.99% nếu ko ver, một khoảng đáng kể đó
còn nếu ver thì 0.5%
Nhưng hình như khi giao dịch thì cả 2 tk đều phải ver thì mới là 0.5% còn nếu có một tk ko ver thì vẫn là 1.99%
veri là có chọn 1 trong 3 cái hả bạn , mình nhấn vào very phone thì nó kêu phải có 0.1$ trong tk mới đc

veri là có chọn 1 trong 3 cái hả bạn , mình nhấn vào very phone thì nó kêu phải có 0.1$ trong tk mới đc
Ko phải cái phần đó đâu, vào setting -> rồi xuống dưới có Manage Verify đó
up hình cmnd(bàng lái xe) và hóa đơn điện hoặc nước net gì đó miễn sao trùng tên và địa chỉ với cái cmnd, sau đó vài ngày nó gửi mail kêu vào verify nốt cái sđt

Last edited:
thằng admin vl... tuần này scam của tớ >10$. mail cho nó, nó cho toàn bộ vào blacklist hết.. trả lời toàn mail tự động.

Mới đăng ký bị supended cmnr :( mà bubu ko chơi được à mọi người~

thằng admin vl... tuần này scam của tớ >10$. mail cho nó, nó cho toàn bộ vào blacklist hết.. trả lời toàn mail tự động.
Thử kiểm tra lại cái thông tin thanh toán xem có bị thay đổi ko? Mà có bao giờ đăng nhập id chủ bằng phần mềm này kia ko?

lỗi này có đc thanh toán ko mọi người : abuse ! mới bị ban 1 acc 817 code vì tội xài soft ! soft xd :(

acc con mình gõ chưa đủ 800code nó có ban không vậy các câu? nó chạy tiền về acc chủ mà có ban ko nhỉ? acc chủ đủ điều kiện thanh toán rồi

acc con mình gõ chưa đủ 800code nó có ban không vậy các câu? nó chạy tiền về acc chủ mà có ban ko nhỉ? acc chủ đủ điều kiện thanh toán rồi
bạn đừng bao giờ đem acc chủ ra gõ , để im acc chủ cả năm cũng k sao đâu
gõ k đủ 800 code thì tới 11h thứ 6 nó sẽ xóa hết , muốn chắc cú cứ gõ mỗi acc 830 code đi bạn

mọi người cho hỏi giờ Qlink Gõ phần mềm nào tốt nhất và ít bị baned?
ko biết soft Asian hay Weiwei hơn?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,925
171,970
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week