[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
- Bác nào gõ Qlink trên Bubu cho ít tình hình với >"< Sáng vừa chiến ngon đủ min pay, chiều mở soft lên lại không log vào acc được!

- Nhấn bắt đầu thì nó đứng đực ra đấy (bình thường nó sẽ báo là Kết nối với máy chủ --> Đang đăng nhập --> Đã đăng nhập còn bây giờ thì đơ luôn chả hiện gì cả).

- ID không bị banned, soft Qlink Client thì vẫn làm bình thường. Thế là thế nào?!
:binhsua04:

mình còn cái panel qlink hồi trước lập . dùng ví tiền lr. chừ mn làm lại qlink thử xem mà không biết cái panel cũ mình đổi lr sang pm dk không mọi người

Được bác, bác log vào Qlink bằng giao diện tiếng Anh để đổi nha :)

hôm qua 5 acc 750 code rồi bị cấm soft , ngày mai cúp điện thế là ra đi 5 acc 750 code lãng nhách :binhsua46:

Được bác, bác log vào Qlink bằng giao diện tiếng Anh để đổi nha :)

bác ơi! tuần này vd gõ đc 500 code ko đủ pin may,
vậy tuần sau gõ thêm 300 code là đủ 800 hả bác ( đc pay ) hay là nó xóa luôn 500 code :binhsua172:
hqua gõ 4 acc mỗi acc 500 code thì mạng nó tèo đến tận chiều nay.

vậy tuần sau gõ thêm 300 code là đủ 800 hả bác ( đc pay ) hay là nó xóa luôn 500 code :binhsua172:

nó xóa luôn 500 code đó bác ak

Mỗi tuần làm gì thì làm ID con của bác, trước 11h trưa thứ 6, bắt buộc đạt 800 code đúng thì sever mới trả tiền. Còn 799 code nó cũng ko trả tiền bác ạ :)

Mỗi tuần làm gì thì làm ID con của bác, trước 11h trưa thứ 6, bắt buộc đạt 800 code đúng thì sever mới trả tiền. Còn 799 code nó cũng ko trả tiền bác ạ :)
hôm nay thứ 6 rồi nhể :binhsua172: vậy số code kia nó del hay tính cho tuần sau vậy.

hôm nay thứ 6 rồi nhể :binhsua172:

Thì 11h01p hồi trưa là qua tuần mới rồi đó bác, giờ đang ở tuần mới Qlink nè bác :)

mọi người làm soft cẩn thận nhé mình vừa làm được 700 code banned 1 loạt vẫn releases . trời ơi thật là chán

Kỉ nhỉ? làm soft bubu vào sáng và chiều thì ko bị gì..đến tối tầm 9h là bắt đầu giở chứng :(

mọi người làm soft cẩn thận nhé mình vừa làm được 700 code banned 1 loạt vẫn releases . trời ơi thật là chán
Tui giống thím gõ được 2.5k code thì bị banned 5 id releases. Gõ trên BuBu :(

- - - Updated - - -

Kỉ nhỉ? làm soft bubu vào sáng và chiều thì ko bị gì..đến tối tầm 9h là bắt đầu giở chứng :(
Hôm qua giờ này tui cũng ra đi 5 acc. Kì thiệt

Cứ như chúng nó trực đêm ấy..cỡ bắt đầu 9-10h nó bật auto ban lên, đến sáng khi rate còn 0,5 thì nó tắt auto ban, để m.ng` làm bt =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week