[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
thêm cái này mới đã > 800 mà body... thì xđ :binhsua113:
Ủa vậy lớn hơn 800 code mà bị booby-trap thì có được pay hok vậy :-<, em vừa có 1 acc 1k2 code bị booby xong ko đc pay thì buồn :(

2s/code hack à :m071:
Còn ban chắc chả sao đâu e có 8 ID e lôi cả acc chủ vào mà lúc nào cũng 97% mà .
Thôi đành chơi bài lì đòn show poof hơn các pro là đc rồi :binhsua144:
có ngày ban acc chủ lại khóc :binhsua113:

- - - Updated - - -

thoi gian dinh nhat cua minh la speed 36:D con bt thi tam 30

clone của bác nào mà đỉnh ế :))

- - - Updated - - -

Ủa vậy lớn hơn 800 code mà bị booby-trap thì có được pay hok vậy :-<, em vừa có 1 acc 1k2 code bị booby xong ko đc pay thì buồn :(

Chắc chắn là không bị ban thì nó không trả đâu rule ghi rõ rồi bạn ạ

tình hình ban mấy bữa nay sao rồi mấy bạn,ghê gúm lắm ko

Vẫn chưa có PS nữa. Thôi mình đi ngủ đây, chúc bà con ngủ ngon :binhsua153:

Zô acc chủ làm sàm sàm cái giờ acc con hạ rate 0,1 all rồi. Acc con xem được rate lun kìa :((
ừ tức nhiên! cái này ko mất rate gì cả! chỉ là để acc con cho mem làm tưởng là rate đó! phần còn lại chủ ăn đó mà! rate ảo

ừ tức nhiên! cái này ko mất rate gì cả! chỉ là để acc con cho mem làm tưởng là rate đó! phần còn lại chủ ăn đó mà! rate ảo
Còn cái phần [h=2]Your commission (in US¢ per 1000 captchas)[/h] trong acc chủ là gì thế bạn?

Ai đã được thanh toán tuần rồi qua paypal vào xác nhận cái. để mọi người biêt QL đã pay tuần rồi chưa? Tuần trước pay qua pp trước PM mấy ngày. Chứ đến hôm nay mà vẫn chưa có ps, xem chừng cũng nản quá

Có khi nào tuần trước nó pay châm. rồi mọi người đều nản và ko gõ nữa. rồi cuối cùng đến ngày nó pay mọi người lại thi nhau vào cap. giờ nó lại chưa pay và mọi người ai cũng nghĩ nó sẽ pay chậm như lần trước và cứ cạp thật lực, và cuối cùng nó cho ăn cam luôn. Có lẽ nào như vậy ko nhỉ? hihi. Cứ chậm chậm thế này thì thất thu quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,593
Latest member
iimskillsss

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week