[Q] Sàn White Label là gì ?

jdby9

Junior
Reactions
5
MR
0.391
Trước có đăng bài về TK Master đánh tay lợi nhuận 15 tháng đạt 87%, thấy nhiều AE cũng quan tâm nhưng bản thân mình là người làm MMO cũng khá lâu rồi, chủ yếu là mấy thể loại HYIP và Investment Programs. Nên theo thói quen của mình là đánh giá giao diện web, nên khi có người giới thiệu về COPY TRADE FX, cụ thể là tk Master vừa nói ở trên, sau khi đky thử tk và login vào thì thấy giao diện hơi cùi. Nhưng đổi lại cái tk Master kia số liệu khá hấp dẫn mình.

Nhưng khi hỏi thêm thông tin về sàn thì được biết thêm thông tin về mấy sàn thể loại WHITE LABEL

cụ thể White Label là một dạng sàn dạng kiểu như sàn CON của 1 sàn TO hơn gọi là BỐ, trader giao dịch trên sàn CON thì sẽ được đẩy lệnh lên sàn BỐ, sàn BỐ thì có thanh khoản tốt hơn nên việc thanh khoán lệnh đã được sàn BỐ lo cho, sàn con thì được sàn BỐ ghi nhận VOL đánh và cắt phế lot cho cũng như có những chương trình Affiliate riêng biệt mà sàn BỐ dành cho sàn CON, vậy nếu như thế thì mấy admin sàn WHITE LABEL có thể là bất cứ ai, có thể là một cá nhân, hoặc 1 tổ chức ABC nào đó phải không ạ?

Vậy nếu là một cá nhân, tổ chức ABC XYZ thành lập sàn WHITE LABEL và cho COPY TRADE để dồn vol, dồn lot, cắn phí, thì cái tài khoản Master kia, là một KEY để kéo mem phải không ?

Nhưng mà nếu kéo mem thì tại sao nó vẫn hoạt động suốt 15 tháng như thế, sao nó k ÚP BÔ 1 phát có phải hơn k nhỉ? Nếu tính theo kinh nghiệm sấp ngửa với mấy MONEY GAME thì 15 tháng, cũng có 1 lượng vol kha khá rồi....

Thật sự thì hiện tại mình đang muốn tìm một kênh có thể lợi nhuận không cao nhưng phải thật ổn định. BỎ QUA yếu tố rủi ro, vì đã là đầu tư thi mình quan điểm 0.00001% rủi ro nó vẫn có tên là RỦI RO nên mình bỏ qua yếu tố này.

Mong các ae có kinh nghiệm về COPY TRADE có thể tư vấn thêm để mình có thêm thông tin lựa chọn một sản phẩm phù hợp để phát triển.

Admin check giúp, nếu có giống - trùng bài trước thì có thể xóa giúp mình.
Thanks Admin !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back