• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial PTUTools: thảo luận mọi vấn đề về PTUTools by golemsonbi

Golem dạo này ít online YM thế nhỉ.
Version mới thêm tính năng bỏ lệnh quote trong Style Manager đi cậu :D Tại mình post DLE hay để links trong thẻ quote. Khi post forum, cụ thể là warez-bb dùng cái code all links các links download sẽ nằm trong thẻ code rồi tất cả lại nằm trong quote.
Nghĩa là đối vs warez-bb mình khi post mình muốn bỏ thẻ quote của bên DLE đi mà chỉ nhét link download vào thẻ code.
:)

Golem dạo này ít online YM thế nhỉ.
Version mới thêm tính năng bỏ lệnh quote trong Style Manager đi cậu :D Tại mình post DLE hay để links trong thẻ quote. Khi post forum, cụ thể là warez-bb dùng cái code all links các links download sẽ nằm trong thẻ code rồi tất cả lại nằm trong quote.
Nghĩa là đối vs warez-bb mình khi post mình muốn bỏ thẻ quote của bên DLE đi mà chỉ nhét link download vào thẻ code.
:)
Tất cả đều edit được hết. Chả ai bắt ông quote hay code cả.

Thích bỏ quote thì vào đó mà edit.

Tất cả đều edit được hết. Chả ai bắt ông quote hay code cả.

Thích bỏ quote thì vào đó mà edit.
Chuẩn men :D

mình upload lên host updown.bz thỉnh thoảng vẫn bị lỗi là có file trong manager nhưng file link hiện trong tool lại bị lỗi đỏ lòm

do host nhé
Bạn cho mình hỏi, tool có chức năng tự động theo dõi 1 thư mục mình chỉ định để post không ?
Tức là tool sẽ theo dõi thư mục A, mỗi khi có file txt bài mới trong thư mục thì tool sẽ tự động post ngay.

Bạn cho mình hỏi, tool có chức năng tự động theo dõi 1 thư mục mình chỉ định để post không ?
Tức là tool sẽ theo dõi thư mục A, mỗi khi có file txt bài mới trong thư mục thì tool sẽ tự động post ngay.
Ko có bạn ạ, yêu cầu dị quá :D

Support có thể update thêm các host mới ra đc ko để mirro kiếm tí ...
2Drive.net
Các bạn muốn add để import để post hay add vào uploader để up? Nếu để up thì mất khá nhiều tg nên ko add hết các host mới ra được.

Để import, để post
Vì host cũ dạo này it sale quá, nên đang kiếm host mới thay thế.
Còn up thì có cũng được, không có thì dùng ftp, zoom cũng OK.

thêm datafile.com đi thớt, ko có chẳng làm ăn gì được :mad:

thêm datafile.com đi thớt, ko có chẳng làm ăn gì được :mad:
Ruồi đậu cả lên mặt chắc chắn là mồm nhờn mỡ mà thím kêu là không có gì ăn :D

Tool nên có chức năng sort sắp xếp theo host và theo part giống zoom thì hay. Nhìn file upload xong lộn xộn quá =,=.

Là sao cậu. Đứng ở vị trí nếu leech thì có thể tool tự nhận file để import nhưng nếu là poster soạn bài xong dùng tool up nó có tự nhận để import ko cậu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom