Tutorial PTUTools: thảo luận mọi vấn đề về PTUTools by golemsonbi

ko biết avax nó lỗi source hay cố tình làm vậy nhưng h tạm thời ko leech đc( vẫn leech đc bài về nhưng history ko hoạt động đc, category sẽ bị lung tung), ae đợi update tool mới nhé

xem avax nó có ban IP của mình không golem ? Vì mình leech thằng isra cũng về nhưng history ko hoạt động nhưng leech ở máy PC thì lại đc

xem avax nó có ban IP của mình không golem ? Vì mình leech thằng isra cũng về nhưng history ko hoạt động nhưng leech ở máy PC thì lại đc
ban ip hay ko thì bạn vào thử trên trình duyệt ở vps xem có vào đc k.

ý mình là khi leech isbox trên VPS tự động nó move sang israbox.org vào toàn dữ liệu đã cũ . Còn về PC leech thì gõ isbox thì nó không bị trỏ sang israbox thì lại đc bài mới . Vào thì vẫn bình thường cậu à. nhưng leech trên vps toàn dữ liệu cũ không biết nó làm gì IP trên vps của mình không? thế nên site avax ko biết bị lỗi thế ko

Last edited:
ý mình là khi leech isbox trên VPS tự động nó move sang israbox.org vào toàn dữ liệu đã cũ . Còn về PC leech thì gõ isbox thì nó không bị trỏ sang israbox thì lại đc bài mới . Vào thì vẫn bình thường cậu à. nhưng leech trên vps toàn dữ liệu cũ không biết nó làm gì IP trên vps của mình không? thế nên site avax ko biết bị lỗi thế ko
có thể thằng israbox nó mới change domain, dns chưa update hết nên bị vậy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,480
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom