Tutorial PTUTools: thảo luận mọi vấn đề về PTUTools by golemsonbi

Xác nhận replace fastpic ko đc, các host ảnh khác replace được. Cậu click image OK thì post bình thường bằng link ảnh gốc của thằng post.
Sao mấy bác ko kiểm tra xem thằng fastpic có lỗi gì ko? Tối qua fastpic chập chờn nên tại nó chứ không phải tại tool đâu

Last edited:
ở loạt site SOUL bắt phải có link RYU mà mình sử dụng chức năng REQUIRED HOST để chỉ mấy site đó post link RYU nhưng ko cho lên đầu theo rule của nó đc, có cách nào ko @golemsonbi

Cụ thể sẽ chỉnh trong posting style manager như nào nhỉ? Dùng value {0} như trong tool hướng dẫn khi click dupe vào ryushare_com?
Sr chức năng này chưa release :D ver sau mọi ng có thể chỉnh posting host order theo từng style post, khi đó chỉ việc tạo style riêng cho site soul, trong style này chọn host nào để post, thứ tự ra sao...

Theo ý mình cậu nên cho tùy chỉnh luôn cái chữ như ryushare_com, uploaded_net trên link download vì như thế admin site cũng ko biết mình dùng tool auto chứ ai cũng vậy hết ban thì bị chung luôn

Theo ý mình cậu nên cho tùy chỉnh luôn cái chữ như ryushare_com, uploaded_net trên link download vì như thế admin site cũng ko biết mình dùng tool auto chứ ai cũng vậy hết ban thì bị chung luôn
tất nhiên là tùy chỉnh được mà cậu :) cậu vào posting style manager nhé muốn chỉnh thế nào cũng được luôn :D
VD như hình dưới, mình thay = download button và chứa cả link ref ở trong, ae tham khảo nhé:

DLE dạo này die nhan nhãn, phải chuyển qua tìm 4r :)
Mấy 4r tương đối ngon như ebookee, xbox360iso,.... hiên tại chưa post đc. mong là trong lần update lần sau sẽ có. vote nào mọi người

cành báo cho các bác dùng ul để down khi leech. file down về khi giải nén ra thường bị corrupt. các bác có thể kiểm chứng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week