Analysis ptuclub.com - Tuyển MemberPTU - Đảm bảo thu nhập !

Status
Not open for further replies.
Kinh nghiệm được chủ club share: mỗi ngày get > 50 bài, post vài trăm forum và được share cho khoảng 20 cái forum cùi mía :binhsua115:

Lâu rồi không gặp vẫn cái kiểu hút máu ref như xưa, làm gì cũng phải có qua có lại, cái gì cũng muốn chiếm trọn là sao :binhsua51:

Vào club này được cái khả năng tự thân vận động, độc lập tư tool, VPS, cho đến kinh nghiệm, chiến lược cụng tự lực cánh sinh như chủ club giới thiệu ở post 1.

cám ơn bác khi đã "lột mặt" cái club rẻ rách này =))

newbie làm gì có tiền mà tự lo được =))

In total there are 1229 users online :: 7 registered, 0 hidden and 1222 guests (based on users active over the past 30 minutes) =))
Cảm ơn các bạn đã ddos nhá :)).
Mình sẽ mở đợt tuyển này tới khi đủ số lượng sau đó close hết năm 2011. Sự lựa chọn của bạn là sự lựa chọn cuối cùng, mình cũng ko cần tuyển nhiều đâu, chất lượng bù số lượng.

Kinh nghiệm được chủ club share: mỗi ngày get > 50 bài, post vài trăm forum và được share cho khoảng 20 cái forum cùi mía
Lâu rồi không gặp vẫn cái kiểu hút máu ref như xưa, làm gì cũng phải có qua có lại, cái gì cũng muốn chiếm trọn là sao
cái này giờ chỉ là quá khứ thôi bạn ạ. Thử hỏi newbie thì có chủ hội nào dám share hết từ A=>Z ko ? Chả lẽ bắt mình share bạn cách làm site, SEO, PR .... hết luôn à ? Thử hỏi những thằng fake nick thì sao.

Slot Left: 10

Slot Left: 10
Vậy là đã có 10 chiến sĩ đã hi sinh thân mình làm thí nghiệm cho " cờ nắp".Toàn thể anh em trong 4rum vô cùng biết ơn công lao to lớn của các anh. =)))))))))

sao left còn 10 slot nhanh thế nhỉ :binhsua27:

Thử hỏi newbie thì có chủ hội nào dám share hết từ A=>Z ko ?

Đây chính là cái chiêu bài mà him dùng từ lúc đầu mình tham gia cho đến khi rời club vẫn không nhận được một miếng kinh nghiệm nào. (thời gian ref không dưới 4 tháng)

Tại sao các club khác không bị ném gạch nhiều như vậy? Nói chung không phải ngẫu nhiên mà bị ném gạch hội đồng như vậy đâu. Chắc đa phần những người đang ném gạch đều từng làm ref qua rồi.

Hơn nữa chắc ref cũ bỏ đi gần hết nên mới tuyển tiếp lứa mới :binhsua115:

Bonus: Chủ hội từng nhận mình là bạn của admin Fileserve, sự thật ra sao không rõ, nhưng mình nghĩ là chém gió :binhsua156:

Last edited by a moderator:
Chủ hội từng nhận mình là bạn của admin Fileserve, sự thật ra sao không rõ, nhưng mình nghĩ là chém gió

chém gió chứ sao nữa =))

Giống như con thiêu thân lao vào club chấm cơm :binhsua117:
Giống như niu mem bờ tin lời mờ ét mát tơ :binhsua50:
Nào ngờ đâu chỉ là bãi c.. trâu :binhsua146:
Nào ngờ đâu thằng l... hút máu ref :binhsua113:
p/s: chả tin bố con thằng éo nào :binhsua117:

Giống như con thiêu thân lao vào club chấm cơm :binhsua117:
Giống như niu mem bờ tin lời mờ ét mát tơ :binhsua50:
Nào ngờ đâu chỉ là bãi c.. trâu :binhsua146:
Nào ngờ đâu thằng l... hút máu ref :binhsua113:
p/s: chả tin bố con thằng éo nào :binhsua117:

Không yêu đừng nói lời cay đắng!

Mà đến page 5 toàn là cà chua trứng thối không thôi à. Đúng là topic này như cái gậy ông đập lưng ông vậy :))

thằg bạn mình nó ref ở hội này này .. hồi site nó bị ddos nó hỏi thằng chủ hội " phải làm sao hả anh"
Nó bảo :" mua dicati serve riêng mà dùng e ạ"
Nó mua rồi hỏi " cài như nào hả anh"
>>>>>>>>>>> " Anh có dùng đâu mà biết " :)):)):)):))
Vãi hà các hạ :)):)):))

thằg bạn mình nó ref ở hội này này .. hồi site nó bị ddos nó hỏi thằng chủ hội " phải làm sao hả anh"
Nó bảo :" mua dicati serve riêng mà dùng e ạ"
Nó mua rồi hỏi " cài như nào hả anh"
>>>>>>>>>>> " Anh có dùng đâu mà biết " :)):)):)):))
Vãi hà các hạ :)):)):))
ac, cái này mới thâm hiểm, k hiểu $$$ đổ đi đâu, mua xong mang đi share cho nhanh

dedicate server khủng mấy cũng sập thôi :) , nói chung thằng này có tí chút kinh nghiệm mà cố tỏ ra nguy hiểm

---------- Post added at 04:34 PM ---------- Previous post was at 04:24 PM ----------

chém gió chứ sao nữa =))

Bạn j , contact admin xin premium đợt host mới ra các newbie tưởng bạn thật =)) buồn nôn vl , acc đảm bảo 100% ko bị block cái j nữa ý =)) ref nó rồi thì vi phạm cái éo j mà block , rồi thông tin vì sao bị lock hay .... contact support check acc xxxxxxxx cái là xong =)) , nói chung thằng này chém gió lên thần

kiếm được 100$/day mà không mua nổi cái domain à :binhsua04: nhìn .co.cc thấy phát ớn :binhsua112:

Nói chung là ngon đó, mà éo biết có phải là ngon không? Mà sao ta vẫn luôn mãi gà, ố ồ, ố ồ!!!! =))

Ha Ha Ha =))

---------- Post added at 04:44 PM ---------- Previous post was at 04:39 PM ----------

Hiện tại, mình có bán kem Chống Nhục đây! chỉ 5$/lọ. Ai cần pm nhanh nhé =))

Hố hố hố tập 2 =))

vào 4rum của club này thấy Statistics 157614 member :binhsua52: ảo vãi :binhsua38:

yêu cầu mod sticky topic này là nơi giải trí cho anh em :binhsua03:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,953
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week