Ptu

NEWNEWNEW

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
sao minh` dang ki mot so forum thi no ko gui mail ve hom` thu de kick hoat tk nhi, ai gap truong hop nay ko, chỉ mình cách với

WTF? làm cái gì cũng phải tự động não một tý, có cái éo gì vớn vẫn cũng open hẵn 1 topic kiểu "Nông dân" lên thành phố thế pà.

thằng điên, nông dân mới lên thành phố, bày đặt, thế mày nghĩ chức năng diễn đàn là gì hả thằng nông dân.
Có gì qua gò vấp gặp tao , tao dạy cho 1 khóa gọi là kỹ năng giao tiếp nha thiểu năng chí tuệ

Tôi từ nay detele diền đàn này, nếu admin ko delete nick 1and1, nêu admin nói tôi ko delete vì diền đàn này ko dành cho gà, ko được hỏi những gì mình ko bít thì tôi ko tham gia diễn đàn này nữa :mad:

Dạo này ít vào forum, vì mỗi lần vào lại nhức đầu vì những chuyện như thế này.

@NEWNEWNEW: Việc forum ko gửi mail có rất nhìu lý do... Có thể chức năng gửi mail bị hư , có thể nó hạn chế ko cho reg nick nửa...v.v. Việc này gặp rất nhìu khi reg nick , mấy cái này cậu tự phải rút KN chứ ko nên lập 1 topic như thế này , vì nó quá đơn giản để lập 1 topic.
Cái thứ 2 mình mún nói ở đây, MMO4VN là forum mở cậu mún đến thì đến đi thì đi ko ai ép cậu đến cũng như yêu cầu cậu phải rời khỏi đây, nên cậu đừng bao giờ lấy việc rời khỏi forum để " HÙ " BQT. Việc cậu có mặt ở Forum cũng ko làm cho tụi mình giàu lên cũng như nghèo đi.
Tặng cậu 1 câu : " Ko có Mợ thì chợ vẫn đông". Việc cậu hỏi mà do thành viên ko thuộc BQT trả lời thì đấy là việc của cậu với mem ấy ko liên quan gì đến forum nên cậu đừng bao giờ nói là forum ko support cho cậu. Việc delete nick thì cậu lại tiếp tục nghĩ cậu là trung tâm hay là admin mà mún delete nick ai thì delete nick ng đó , nếu bất cứ ai chọc cậu giận là cậu delete nick ah??? Vài lời mong cậu suy nghĩ thật kỹ.

@1and1: Văn hóa ăn nói quan trọng lắm đó cậu, nếu bít thì tl nếu ko bít thì xem và học hỏi. Còn nếu bít mà vẫn ra vẻ ta đây thì nói thật với cậu , núi này cao có núi khác cao hơn. Cậu chê ng ta là nông dân là gà thì nói thẳng với cậu là ai cũng từ gà mà đi lên ko ai bẩm sinh mà đã giỏi đâu. Cậu có nghĩ rằng tương lai cậu ấy sẽ giỏi hơn mình ko mà dám chê ng ta ???.
Tặng cậu 1 câu lun: Lời nói ko mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week