• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New [PTU] Tổng Hợp Tình Hình Datafile.com

cái đó đâu phải link ref đâu nhỷ
cậu vào #1 đọc đi , đây là box thảo luận ko phải tuyển ref, mình cũng chỉ để topic của mình lên thôi mà ổng xóa.

thêm 1 thằng host ngon :D mừng cho bro

thằng này giống Filepost thôi, DMCA nhiều nhiều là acc bay bất kể warez hay XX như nhau cả thôi, sau 1 time chơi bác nào bay acc vào điểm danh nào :binhsua72:

thằng depfile sau khoảng chục ngày close aff, open giờ lại off tiếp rồi pro ơi,

được cái nó paid rất ngon,

thằng ex-load request cái banned ngay :)) thằng đấy chắc chỉ cho chơi ebook =))

còn thang datafile này chơi đến giờ chưa bị gi cả :D support nhanh gọn sale đều đặn và quản lý file rất tốt

Thấy thằng này paygate ngon,rất có triển vọng,ghét những thằng nào để reseller,sale thất thường

Thằng cùng chủ với Filepost thì khỏi chê, cơ sở vật chất phải gọi là pro nhất trong các filehost mình từng tham gia, nhưng cực bựa trong cái khoản lock acc vì DMCA quá nhiều :))

thằng depfile sau khoảng chục ngày close aff, open giờ lại off tiếp rồi pro ơi,

được cái nó paid rất ngon,

thằng ex-load request cái banned ngay :)) thằng đấy chắc chỉ cho chơi ebook =))

còn thang datafile này chơi đến giờ chưa bị gi cả :D support nhanh gọn sale đều đặn và quản lý file rất tốt

cũng ko biết các bạn chơi ex-load thế nào nữa hay là tại acc mình acc cũ nên nó ko soi nhỉ?? depfile thì rate cùi quá.

datafile này như filepost mà thằng filepost dễ sale nhưng mình bị bay acc của nó 3 lần vì dmca rồi, không biết pre Filepost có down được datafile ko mà thấy nó mới mở mà down pre cứ loạn xạ lên :binhsua113:

171/27 1 1 $7,1445 0 $0,0000 0 $0,0000 $0,0000 $7,1445

bên này mỗi mình show

chơi em này có tài khoản free không các bác. Hay phải đóng phí hàng tháng.

Các bác ơi,thằng này em up zoom kg lên,copy cả file dll cũng vậy,các bác có bị thế không

Ftp thằng này nó giới hạn 5 luồng,sau giảm dần còn 1,2 slot thì phải,cơ mà mua phải con vps toàn bị dup,ai biết trong này bác nào sell vps ngon không

thằng này hay bi banned à AE :(, mà nó tính rebill có giống ryushare không, nếu tính giống mà bị banned thì chết :binhsua45:

thằng này hay bi banned à AE :(, mà nó tính rebill có giống ryushare không, nếu tính giống mà bị banned thì chết :binhsua45:

nó có banned gì đâu ? , rebill ko tính theo ryu thì phải !

chưa cóa sale để show cho các pro !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom