(PTU-ptugroup) Tuyển Ref Đào Tạo 20 Ref Trở Thành Super Spam Chuyên Nghiệp

Band Ip Việt Nam Hướng Dẫn Các Member Fake IP Us Ok Không phải Lo Gì Cả hihi
ngu và rất nguy hiểm =))

có vps rồi càn j fake, mà chạy mạng vn cùi mía làm sao ks nổi. :D nói chung là sẽ loãng =))
càng spam càng loãng :))

Nói thật mấy bạn pro ko cần để ý đến nhũng cu cậu như này đâu

chằng ai pro rồi mà vẫn đi spam cả :)

Newbie -> phấn đấu ( 3-5 tháng có site riêng ) -> 1 nam sau thành công thì cái site của họ cũng khoang trên 1k view/day rồi :)

ko sợ bọn spam :))

ngu và rất nguy hiểm =))

có vps rồi càn j fake, mà chạy mạng vn cùi mía làm sao ks nổi. :D nói chung là sẽ loãng =))
càng spam càng loãng :))

Nói thật mấy bạn pro ko cần để ý đến nhũng cu cậu như này đâu

chằng ai pro rồi mà vẫn đi spam cả :)

Newbie -> phấn đấu ( 3-5 tháng có site riêng ) -> 1 nam sau thành công thì cái site của họ cũng khoang trên 1k view/day rồi :)

ko sợ bọn spam :))

Thông Cảm Tool Không Cần VPS vẫn Chạy Được <<< Pro Ở Đâu Mà Nhiều Thế Toàn Gặp NewBie

Thế Dùng IP Việt Nam Không Fake IP US ah ! Ở Đâu Ra Nhiều VPS thê Cho Xin Vài Cái Dùng Nào Làm Thử Đi rồi Hãng chém

Last edited by a moderator:
reply vào cả topic người khác , đúng là tool spam... , có ngày vỡ mồm !!!

vk luyện tưởng bày gì to tát hóa ra toàn bày dân mình phá hoại, thảo nào bọn tây kêu là dân mọi

học phá hoại chỉ bị ăn chửi :))

tớ ủng hộ hội này! mong các bạn đừng ném đá ngừi ta, giúp đỡ newbie spam là 1 hình thức mang ngoại tệ về cho nước nhà ! THÂN :binhsua39:

tớ ủng hộ hội này! mong các bạn đừng ném đá ngừi ta, giúp đỡ newbie spam là 1 hình thức mang ngoại tệ về cho nước nhà ! THÂN :binhsua39:

Hi Thông Cảm ví Có Va Chạm Tí Đến Miếng Cơm Manh Áo Của 1 Số Người Không thì Cũng Không Ném Gạch Đâu hi

:m076:Nói hay quá, cho 1 vote nào:m076: ---- Còn slot hok cho mình 1 vé ? :m190: - tại newbie mới bước chân vào PTU nó khổ quá :m020:

Last edited by a moderator:
bài mình vừa post tí vào kiểm tra là 4 5 cái reply giống hệt =====> ăn band :| đào tạo kiểu shit gì thế nhỉ

Quên Chưa Hướng Dẫn Anh Em Tool Leech 4 Fourm Thoải Mái Fourm Nào Có ID Post Bài Được Là Forum Đấy Leech Về Được Tránh Tình Trạng Band Nick

anh em newbie cố gắng phát huy truyền thống spam nhé ! bước đầu spam mãnh liệt vào ! 3x và warez ! có đc $ làm số vốn ban đầu ! sau đó mua host,domain chơi site riêng ! khi đó 1 ngày over 10 sale filesonic mấy hồi ! ^^ :binhsua16:
chúc anh em trong hội kiếm đc nhìu tiền !:binhsua17:
p/s : mấy pác pro hay ganh gét ngừi khác đừng vào đây ném đá nữa nhé ! cũng phải bít nhường cơm sẻ áo cho ngừi khác nữa chứ dành ăn 1 mình sao đc . THÂN

anh nokia vào cảnh cáo bạn này dum em :) thích sài chữ to nè

Uhm Cậu Làm Bảo Kê Cho Topic Của Tớ Cũng Được Có Thành Phần Nào Côn Đồ Cậu Cho Cái Avata Đầu Trọc Lên Bảo Đảm Nó Sợ Luôn <<< Số TK Paypal Hoặc WMZ để Tớ Pay lương Bảo Kê hê:binhsua04:

Uhm Cậu Làm Bảo Kê Cho Topic Của Tớ Cũng Được Có Thành Phần Nào Côn Đồ Cậu Cho Cái Avata Đầu Trọc Lên Bảo Đảm Nó Sợ Luôn <<< Số TK Paypal Hoặc WMZ để Tớ Pay lương Bảo Kê hê:binhsua04:
keke de edit avatar len;))

hội này có cả spam DLE,WP nữa đấy cậu :))
chủ hội là 1 coder pro =))
cứ để anh em spam, có ảnh hưởng ai đâu ^^

Spam cũng phải có nghệ thuật chứ, may mà hội này không spam kiểu mình 80s 1 bài, mà 1000s :m146: - Mình vẫn còn kiếm ăn được :m021:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back