PTU PHIM 18

Dạ, để em kiếm thêm. Em thấy thằng bạn em làm cái này ăn tiền quảng cáo gớm lắm, rút xèn xẹt đã tai luôn

thiếm nên đưa cho thớt "giải pháp tối thiểu" đi :popo_haha: :popo_haha: :popo_haha:

chứ hỏi "vốn", thớt có hằng trăm triệu củng chả dám nói :oops::oops::oops:
cũng không kiếm nổi đâu bác ạ :(
em cũng kẹt vốn quá rồi, mùa dịch nên hi vọng mỗi ngày mọi người đều vào site tập thể dục thui ạ

thiếm nên đưa cho thớt "giải pháp tối thiểu" đi :popo_haha: :popo_haha: :popo_haha:

chứ hỏi "vốn", thớt có hằng trăm triệu củng chả dám nói :oops::oops::oops:
Tối thiểu thì 500k vẫn đủ duy trì 1 tháng nếu xài VPS, còn hosting thì chắc đc 1 năm
Tiền domain namecheap sale $5.9 thì tầm 150k đi
Hosting namecheap luôn sale 45% còn $19 thì tầm 450k nữa
Vậy là hết 600k
Còn host up phim thì xài free cũng được
Đây là giải pháp tối thiểu lắm rồi, nhưng có câu "tiền nào của đó"

cũng nói thật với bác luôn. Từ lúc hắn làm giàu, ai hắn cũng chửi là chó hết, em hơi buồn nên không hỏi

hông hỏi lại nó con gì!?? :D :D :D

nó trả lời lại ... liền nhanh trí, khen nó biết tiếng "chó" :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Em đang định upload phim 18+ trên web, ai có thể giúp đỡ em được không ạ
mình sẽ giúp bạn bằng cách là báo công an nhờ hỗ trợ :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

hông hỏi lại nó con gì!?? :D :D :D

nó trả lời lại ... liền nhanh trí, khen nó biết tiếng "chó" :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
Đúng là bác cái gì cũng biết, em vừa mới áp dụng đã thành công mỹ mãn, và ăn thêm quả block luôn :popo_big_smile::popo_big_smile:

Dịch bệnh em giúp anh em tập thể dục thoi hì, có khi mấy ảnh cũng muốn tham gia đấy
bọn nó cũng đang đói đó , vô đánh án kiếm tiền nghĩ dịch

bọn nó cũng đang đói đó , vô đánh án kiếm tiền nghĩ dịch
Anh em đói phải giúp đỡ nhau chứ nhỉ, đánh án em cũng chả có tiền thuê luật sư này kia đâu, có mỗi chai dầu ăn mấy anh dùng tạm nèee

đang mùa dịch, kinh tế phải đặt lên hàng đầu ... xe hông đi lâu ngày nhớt sẽ khô nên nhanh trí xả ra dùng, còn dầu ăn để chiên cơm :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Bác nên cân nhắc thêm IP và các thứ không liên quan VN nhé. Nếu ở VN dùng IP Việt làm web đó 90% ra đi thôi ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,649
Latest member
khanh2925
Back
Top Bottom