Referrer PTU ngon nhất hiện nay. 1dowload = 0.62$

ng0c4nh

Newbie
Reactions
143
MR
0.000
thích thì chiến không thích thì thôi. Đừng thấy người ta ăn mà mình cũng ăn không khéo ăn phải............................:binhsua135:

lnailoveme

Junior
Reactions
54
MR
0.025
mún có proof ko thì thử làm đi, chờ người khác lằm cực khổ rồi chỉ cho bố à, nói k pit ngượng mà cũng nói

Ý của mấy người hỏi proof là để biết nó scam hay ko? hiểu chưa ? chủ topic và cậu lại kêu cứ ai vác proof lên là để khoe khoang .

Reactions
188
MR
0.000
đã thử nói chung là ko được, chỉ có ssh or làm trên VPS thì được, cả 2 thứ đó thì 1 thứ đắt, 1 thứ quá lag ko khả thi rất tốn time mà ko biết có ăn được hay ko

searchvn

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Ac ac, minh truy cap vao link do de reg ma co dc dau. Ban verif giup voi nha.
Thanks ban nhiu nhiu
hiện nay mình có 1 site chiến ptu rất good đã text thử và rất ok.
Tỷ lệ tối thiểu là $ 0,25. Bạn có thể kiếm được thậm chí $ 10 cho mỗi một lần tải xuống. Nó phụ thuộc vào giá trị của cuộc khảo sát . Tỷ lệ trung bình gần $ 1.
Payout minimum 10$ bạn nhé. Site no scam ! Ok
site này chiến kiểu offer.nhưng khá dễ chỉ cần sử dụng sock free or vpn và info us (all info)
ai chiến thì lên hệ mình wa yh: [email protected]
link ref : http://firecash.org/view-ucp-register.html?referal=6029
hãy là ref của mình để được share nhiều kinh nghiệm

mình cấp info us cho các cậu chiến luôn

httvn

Junior
Reactions
161
MR
0.001
Chat with me via Skype
cái này bác nào có VPS US thì phang nhé ! mấy vụ này là rất mạo hiểm !..tiền rất nhiều đó !...hãy tiềm contact của họ nhé ! tiền kiếm từ mấy vụ này rất nhiều .. cái này dạng PTM !

---------- Post added at 02:29 AM ---------- Previous post was at 02:14 AM ----------

Ngừo dơnload hoàn thành nhiệm vụ chúng ta sẽ có rất nhiều tiền! pro thu nhập cái này tháng thu nhập khảong vài nghìn $ đó !

hauconghanh

Senior
Reactions
318
MR
0.000
Toàn newbie đú đởn, nói thật 1 câu ăn đc dễ dàng như vậy thì ai cũng giàu hết rồi ;)
Nếu ăn nhiều thì phải dùng giao thông thật, tức là làm thế nào để người ta down file của mình chứ ko phải mình tự down cho mình, nếu chơi theo phuơng pháp cheat thì phải dùng socks chất (ko phải hàng free), or vps,vpn ;) . Có đc mấy cái đó rồi hẵng chơi.

cái này bác nào có VPS US thì phang nhé ! mấy vụ này là rất mạo hiểm !..tiền rất nhiều đó !...hãy tiềm contact của họ nhé ! tiền kiếm từ mấy vụ này rất nhiều .. cái này dạng PTM !

---------- Post added at 02:29 AM ---------- Previous post was at 02:14 AM ----------

Ngừo dơnload hoàn thành nhiệm vụ chúng ta sẽ có rất nhiều tiền! pro thu nhập cái này tháng thu nhập khảong vài nghìn $ đó !
chém gió nó vừa thôi

Nói thật ! cái này thu nhập rất lớn ! mà người mang tiền lại cho các bạn là người download kia!.các nhà đầu tư không bỏ tiền ra để mà sever chứa đâu ! một cái sever ko có gì !mục tiếu của họ là Mission người download hoàn thành cái gì đó ! cho một hợp đồng hay kiểm soát hay điều tra ! mang lại lợi nhuận rất nhiều cho chủ cty site này !họ kiếm hời hơn chúng ta nhiều !Khó khăn ! ai mà dính phải link download trang này rất khổ !trừ những dân EU và US! đây là Hình Thức PTA và PTM .. Tiền kiếm là có thật ! và còn nhiều hơn các bạn tưởng ! Lĩnh vực này mới ra! mình cũng có người bạn lĩnh vực này ! ..Nó nhẹ nhàn hơn PTU nhiều !..Nhưng cái đầu bạn sẽ đau khủng khiếp đó ! ..Xin nói hình thức này là có thật ..và có Proof
Dưới đây là Proof nhé !: Bạn phải trải qua nhiều gian khổ để dược như vầy ! Nó không tốn sức và kinh phí Như PTU
Proof :

---------- Post added at 12:04 PM ---------- Previous post was at 12:03 PM ----------

Nói thật ! cái này thu nhập rất lớn ! mà người mang tiền lại cho các bạn là người download kia!.các nhà đầu tư không bỏ tiền ra để mà sever chứa đâu ! một cái sever ko có gì !mục tiếu của họ là Mission người download hoàn thành cái gì đó ! cho một hợp đồng hay kiểm soát hay điều tra ! mang lại lợi nhuận rất nhiều cho chủ cty site này !họ kiếm hời hơn chúng ta nhiều !Khó khăn ! ai mà dính phải link download trang này rất khổ !trừ những dân EU và US! đây là Hình Thức PTA và PTM .. Tiền kiếm là có thật ! và còn nhiều hơn các bạn tưởng ! Lĩnh vực này mới ra! mình cũng có người bạn lĩnh vực này ! ..Nó nhẹ nhàn hơn PTU nhiều !..Nhưng cái đầu bạn sẽ đau khủng khiếp đó ! ..Xin nói hình thức này là có thật ..và có Proof
Dưới đây là Proof nhé !: Bạn phải trải qua nhiều gian khổ để dược như vầy ! Nó không tốn sức và kinh phí Như PTU
Proof :

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week