Spotlight Ptu không phẢi nghỀ cỦa mình??

kemaam01

Banned
Reactions
99
MR
0.000
không phải nghề gi` cũng phù hợp với mình, người nào việc đó. theo không đúng nghề thì tốn thời gian thay vào đó chuyên tâm vào nghề chính mình lựa chọn sau này sẽ không hối hận. :binhsua136::binhsua136::binhsua136: bác nào đồng ý với em :D. nghỉ chới ptu thôi:binhsua43:

huynhvantuan

Senior
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
rảnh gớm lập topic kêu gọi giản tán PTU à
chuyên thì chuyên, cũng phải có nghề tay trái để kiếm đồng ra đồng vào chứ
cậu ko ăn đc thì người khác ăn :)) =))

hì hục mãi chưa lên được $ ,cũng sắp giải tán rùi .
hề hề bạ có dự định làm nghề gì khác không cho tham gia với :D. kiếm bát cháo của ptu thì vẫn chỉ kiếm đc 1-2$/ day tốt nhất nên nghỉ chơi vì như thế quá ít so với công cuả mình bỏ ra. ai nghĩ chơi để tớ liệt vào danh sách nhóm thất nghiệp để ra kiếm nghề khác nào

Reactions
188
MR
0.000
PTU với mình thì nghề ngõng gì đâu, tay trai kiếm miếng cơm, thêm đồng ra đồng vào chi trả cho tương lai, mình cũng ko tâm huyết với công việc ngồi 1 chỗ thế này, tương lai chả giúp gì được cho bố mẹ anh chị em hộ hàng cả

---------- Post added at 08:17 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

hề hề bạ có dự định làm nghề gì khác không cho tham gia với :D. kiếm bát cháo của ptu thì vẫn chỉ kiếm đc 1-2$/ day tốt nhất nên nghỉ chơi vì như thế quá ít so với công cuả mình bỏ ra. ai nghĩ chơi để tớ liệt vào danh sách nhóm thất nghiệp để ra kiếm nghề khác nào

1-2$/day mà ít gì bằng lương xách xô vác xi còn gì, vote bạn nghỉ đi cho khỏe, mình vẫn khỏe

nhu1405

Newbie
Reactions
45
MR
0.000
Ây da, thế mà có nhiều người bỏ cả công ty để chuyên PTU, thiệt là... thiên hạ lắm điều hay :))

kakalot88

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Theo mình thấy một số newbie và cả những ng chơi kém (tạm gọi thế) gián tiếp bằng cách này hay cách khác đã giúp lợi cho các pro. Cứ chơi nhiệt tình đi các em newbie. Ko có các bạn có thể một số ng sẽ phải vất vả hơn để kiếm đc bằng như bh.

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Cái này phải kiên trì thôi ^^! Nói vậy cho vui chứ có chơi PTU bao giờ đâu !!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,027
176,522
Latest member
namnesia

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week