PTU dành cho người không muốn đầu tư tiền! RefBack 70%

RedTails

Junior
Reactions
90
MR
0.022
Insuree Balance
0
Hiện tại, mình thấy rằng việc đầu tư chiến PTU thật sự không có tốn quá nhiều tiền! Nhưng có 1 tâm lý chung là rất nhiều bạn không muốn bỏ ra 1 chút tiền nào cho 1 tương lai chưa biết trước! Nên mình có mở thêm 1 nhánh PTU dành cho các bạn muốn làm PTU mà không mất bất kỳ 1 chi phí nào! Ngoài việc bỏ ra THỜI GIAN và CÔNG SỨC!

Ngay tại topic này, mình cũng không muốn che giấu bất kỳ bí quyết hay kinh nghiệm gì! Có gì thì các bạn cứ hỏi, vì thật sự mình cũng không có nhiều kinh nghiệm gì cả! :)

Ở đây mình sẽ nói cho các bạn biết 1 vài hướng đi mà mình muốn sử dụng :

LEECH FILE TỪ TORRENT FILE LỚN ĂN SALE, FILE NHỎ ĂN TIỀN DOWNLOAD

Nguồn file từ torrent là vô tận và được cập nhật hằng ngày! Nếu chúng ta nắm bắt nguồn file này thì đây sẽ là một thế mạnh!

Một số site có thể leech file trực tiếp từ torrent:
Sanshare.com (Chiến sale sẽ tốt hơn (>100MB))
Untitled.jpg hoặc 55% sale hoặc 50% PPD + 30% sale
Sube.ME (Chiến file nhỏ lẻ (<100MB) sẽ mang lại lợi nhuận tốt, dùng spam MP là tốt nhất)

Khi bạn đã có tài khoản ở các trang đó, bạn sẽ có cách chiến phù hợp.
Tốt nhất là kết hợp Sanshare + Sube (Sanshare dùng đánh file lớn (lớn hơn 100Mb) ăn sale, Sube dùng đánh file nhỏ (nhỏ hơn 100Mb) ăn tiền download )
Bạn cần download file .torrent ở các trang torrent.
Ví dụ:
Đặc biệt, các bạn nên tìm các trang torrent có Description về file rõ ràng để copy vào forum warez luôn sẽ tiện hơn.

Và login tới phần Upload của các trang này, bạn sẽ thấy nút Torrent Leech!

Và kết quả khi Upload file torrent!

Chúng ta sẽ chờ 1 chút sẽ có được file và mang đi chia sẻ!

Danh sách các host mình đang chiến theo cách này:
Sanshare.com
Sube.ME

Danh sách các trang torrent thường dùng:
Torrent Search - ScrapeTorrent.com
ExtraTorrent.com The World's Largest BitTorrent System
Download Torrents. Fast and Free Torrent Downloads - KickassTorrents
Bitsnoop P2P Search - 19.3 Million Valid Torrents
isoHunt › the BitTorrent & P2P search engine
Download music, movies, games, software! The Pirate Bay - The galaxy's most resilient BitTorrent site

1 kinh nghiệm nhỏ là chúng ta chỉ cần đánh 1 vài forum lớn có lượng view và sale lớn như:
http://www.warez-bb.org/
http://www.xbox360iso.com/
http://nextube.org/forum/
http://jiwang.org/

hoặc tự lập ra 1 website hoặc blogger (nghiêm cấm post các phần mềm của Microsoft)

Bài viết sẽ được cập nhật thêm!...

Last edited by a moderator:
Hiện tại, mình thấy rằng việc đầu tư chiến PTU thật sự không có tốn quá nhiều tiền! Nhưng có 1 tâm lý chung là rất nhiều bạn không muốn bỏ ra 1 chút tiền nào cho 1 tương lai chưa biết trước! Nên mình có mở thêm 1 nhánh PTU dành cho các bạn muốn làm PTU mà không mất bất kỳ 1 chi phí nào! Ngoài việc bỏ ra THỜI GIAN và CÔNG SỨC!
Không muốn bỏ 1 chút tiền nào cho 1 tương lai ko biết trước ===> xin vào các hội cạp thì vừa không mất $ ( nếu có thì ít hơn PTU) mà kết quả lại biết trước ( gõ đc bn thì ăn bấy nhiêu, xin vào các chủ hội uy tín cho đỡ bị scam) .
thứ 2 là những host bạn đưa ra không biết có uy tín hay không hay chỉ mất time và mất sức xong người ta cầm tiền hộ mình :binhsua15:

đánh dấu phát, chờ các pro vào phán đã

tks 4 share
20 character

@recar88: Mod đã nhận đc comfirm chưa? Mình thấy bạn có tới 3 acc ròi đấy! :) bạn thử đăng nhập thử coi
những trang này đang đc rate cao ở digitalpoint đấy các bạn! Ở forum đó thì mình khá an tâm! Với lại min pay thấp nên sẽ up proof lên sớm cho mọi người nhé!

Up!!!.............................

hỏi thớt 1 câu down torrent về rồi soạn bài kiểu gì ? review đâu ra

Last edited by a moderator:
Mình tạo acc ở trang này khá lâu ròi, từ thời còn làm Hotfile. Trang này bi giờ active không dùng mail nữa ah bạn?

Nó bắt phải có code active mời từ người khác :) Cậu có yahoo không mình trao đổi chút .

up , đã ai có proof pay chưa ?

em la newbie cac anh co the giup em lam quen voi duoc khong a.em muon kiem tien qua ma khong bit cach nao ca

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,783
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom