PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

mình tưởng tool mua theo ổ cứng thì cài lại win có sao đâu nhỉ :-? mình mới cài lại win nè, copy folder tool ra chỗ khác là đc mà :-?
cài lại win ko thì mình cài 2 3 lần cùng 1 bản win 8 pro 32 bit có mất ngày đâu nhưng đang định chuyển sang 64 xài nên k chắc mới post lên hỏi thì có bác @babycaro ở trên cài 32 sang 64 bị mất ngày sử dụng kìa nên đang lo chưa dám

hình như tool này ko ai dùng nữa thì phải. thằng chủ thớt cùi vãi đái. mấy ngày rồi ko khắc phục. mất tiền dùng tool + mất tiền ko click. mẹ , click mỗi grid làm *** gì. kenjionline có thấy ổn ko????

cài lại win ko thì mình cài 2 3 lần cùng 1 bản win 8 pro 32 bit có mất ngày đâu nhưng đang định chuyển sang 64 xài nên k chắc mới post lên hỏi thì có bác @babycaro ở trên cài 32 sang 64 bị mất ngày sử dụng kìa nên đang lo chưa dám
copy sang máy khác => nạp 20k => cộng dồn => cài xong => copy lai máy =>nạp 20k . cách kinh tế nhất . tôi đã làm rồi.

hình như tool này ko ai dùng nữa thì phải. thằng chủ thớt cùi vãi đái. mấy ngày rồi ko khắc phục. mất tiền dùng tool + mất tiền ko click. mẹ , click mỗi grid làm *** gì. kenjionline có thấy ổn ko????
cái này thì coi lại máy cậu xem chứ bên tui tool chạy khá tốt nhá mình thấy các mem khác cũng vậy mà
copy sang máy khác => nạp 20k => cộng dồn => cài xong => copy lai máy =>nạp 20k . cách kinh tế nhất . tôi đã làm rồi.
copy sang máy khác là mất ngày rồi nạp vào thì nó dồn vào đâu ???

complete ko click toàn bộ. buxhost chỉ click grid ko click ad. ức chế vãi đái. capscha đăng nhập gõ mỏi tay, xong kiểm tra ko click.bó tay ...
biết sao nó complete ko, vì vướng mail, start lại toàn bộ các site buxhost xem có click ko nhé

dạo này site Nga nổi lên quá phải chi @ktmmo thêm vào nữa thì hay quá,nâng cấp tool cho ngon lành lại rồi fix giá lại chút đỉnh cũng ko sao thớt ơi
mọi người sẵn sàng chi mà

cái này thì coi lại máy cậu xem chứ bên tui tool chạy khá tốt nhá mình thấy các mem khác cũng vậy mà

copy sang máy khác là mất ngày rồi nạp vào thì nó dồn vào đâu ???
dồn vào tải khoản của bạn mà. bình thường như ban nạp thôi

Tiếp tục update thớt ơi
Mói có fix được vilvin, với captcha đang nhập PTCEvolution

trời,hôm nay tool ko add được site mới luôn bấm add vào Type trống trơn ko có script kiểm tra trong thư mục thì thấy các script vẫn còn mà ko hiểu nguyên nhân luôn :( hôm qua bị ban 1 mớ site bữa nay thì ko add site mới được quái nhỉ xài hổm rày đang yên ổn mà giờ bị làm rối đội hình hết rồi

trời,hôm nay tool ko add được site mới luôn bấm add vào Type trống trơn ko có script kiểm tra trong thư mục thì thấy các script vẫn còn mà ko hiểu nguyên nhân luôn :( hôm qua bị ban 1 mớ site bữa nay thì ko add site mới được quái nhỉ xài hổm rày đang yên ổn mà giờ bị làm rối đội hình hết rồi
sao bên mình vẫn bình thường mà, add mới ok

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week