PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

babycaro

Junior
Reactions
43
MR
0.000
Chat with me via Skype
đâu có,tớ gửi nó doc tiếng Anh mà,tớ chụp ảnh passport gửi cho nó mà,thấy lâu quá nên sáng mới veri = payza rồi đang đợi nó xác nhận
Nếu ver = payza thì có hiệu lực ngay lập tức ! chắc thông tin bạn cung cấp cho vil và payza bị sai rồi , mình sai có dấu cách mà bắt ver lại này :( ! login vào web click vào Account Balance tìm nghiệp vụ mà bạn chuyển tiền = payza click vào chữ completed để biết sai gì ?

sao nó báo + tiền vào wallet cho mình mà mình thấy nó có tăng gì đâu ta,kiểm tra thì nó báo + rồi,veri lại là trừ tiền PZ lần nữa à
Ừm bị trừ lần nữa , payza phải ver rồi nha ! Tên địa chỉ trong payza phải giống hoàn toàn với bên vil
Còn việc tiền không vào wall chắc phải vào face tụi nó báo thôi https://www.facebook.com/VilvinPTC

ko update dc bro oi
kiem tra lai ho cai
đây nè bạn .
..Mình xin chỉ các bạn...Các bạn xóa cái update trong tool cũ đi...rồi tải 1 cái tool mới về...copy cái update trong cái tool mới và paste vào tool cũ..rồi mở tool cũ lên update là được...Mình thử và thành công...bạn nào làm hok được thì đừng cho mình ăn gach nhé....Chỉ muốn giúp các bạn thôi

Trường hợp đặc biệt là tài khoản Liberty Reserve đã đăng ký xong xuôi hết rồi mà không thể nào đăng nhập được, nó ai bị như mình không vậy?

cucuong

Hero
Reactions
457
MR
0.424
Chat with me via Skype
pass sai hả?
chú ý pass của nó ko dịch sang tiếng việt và thường hay có khoảng trắng ở đầu

Uknow

Junior
Reactions
183
MR
0.029
Tình hình nhiều site buxhost tool ko click, phiên bản 1.66:
seosbux, fasterpaid, pinoyincomebux.com, balkanikaclix.com, noofferbux.com, bestlifebux.com, 3 anh em nhà họ PHD...nhìu nữa

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week