• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

sao vẫn chưa update nhỉ. dang buxhost va pro bux có kick đâu. một số trang cũng ko kick hết mà

Bình thường chẳng vấn đề gì. Buxhost ads ra liên tục nên có thể xảy ra hiện tượng trên.
vậy chắc có mình của e bị. để kiểm tra lại xem tn. buxhost đúng là ko kick thật, chỉ kick gird thôi. mấy hnay lúc nào tiền cũng kick cũng là 0000 mà. còn probux thì 2 hnay kick tay. không hiểu nữa.

xin key trial 3 ngay thot oi
ma mua ban giao dich the nao vay , khong thay ID LR cua thot dau thi sao ma send tien mua key the nao day

@ktmmo cho mình hỏi chút .thỉnh thoảng vô edit-->option .phần check cheat cuối mỗi dòng nó thêm các kí tự ô vuông là gì vậy.có ảnh hưởng tới check cheat không

@ktmmo cho mình hỏi chút .thỉnh thoảng vô edit-->option .phần check cheat cuối mỗi dòng nó thêm các kí tự ô vuông là gì vậy.có ảnh hưởng tới check cheat không
Bạn bấm OK rồi vào lại sẽ hết các ô vuông.

- - - Updated - - -

xin key trial 3 ngay thot oi
ma mua ban giao dich the nao vay , khong thay ID LR cua thot dau thi sao ma send tien mua key the nao day
download lần đầu sẽ dùng được 3 ngày.
- Sau đó muốn mua thì vào Help ->Registration -> Chọn Internet Bank (sẽ xuất hiện trang thanh toán của LR)

thớt ơi, mình mua bản sử dụng 1 tháng từ hồi sáng rồi, mà đến giờ sao vẫn chưa cập nhật cho mình thế?:binhsua163:

email mình là [email protected]
còn LR là U2884026

đợi thớt vào xử lí.. mình vừa pm cho thớt giúp bạn rồi !

đợi thớt vào xử lí.. mình vừa pm cho thớt giúp bạn rồi !

thanks bạn nhé, mình chưa đủ điều kiện để bấm nút thanks nên pm như thế này vậy:binhsua50:

1/ Hầu như mọi chương trình anti-virus (AV) đều có mục Exception hết, bạn vào đó add thư mục của tool thì cái AV nó sẽ ko thèm "để ý" những gì bên trong thư mục đã dc add nữa, sau này thoải mái mà chạy.

2/ Câu này có người hỏi rồi, mình trả lời lại cho bạn
Những file quan trọng cần giữ lại:
+ Cheat
+ Config
+ Dictionary
+ Profile
+ PTCTool
(tất cả đều ko có extension nhé)
và...
thư mục sites (chứa list site), cái này có thể cần hay ko, tùy người.

Mình đã làm hết như bạn nói.
Mỗi lần muốn sử dụng tool phải xóa thư mục cũ và giải nén thành thư mục mới.
Vì khi chạy thì bị antivirus chặn lại

1. Đã sử dụng exception của Avira Antivirus (cái này mình biết)
Nhưng vẫn không được

2/ Đã giữ lại các file quan trọng. Sau khi add site và lưu lại cẩn thận. Mình copy các file như bạn nói 1 cách cẩn thận.

NHưng những site đã add trước đó đều không tồn tại, phải add thêm

NHờ thớt giúp vậy

- - - Updated - - -

Mỗi lần tắt máy khởi động lại là không chạy được tool

nó báo thế này
File corupted!. Thí program há bên maniulated and maybe it's ìnected by a Virus or cracked. This file won't work anymore

Vừa gia hạn thêm 1 tháng, thớt active hộ nhé:
You have successfully sent a payment from your account U0054063 (dangngoctuan):

Date: 4/13/2013 1:31 AM
Batch: 139934099
Sent To: U8641865 (chemthan)
Amount: $1.02
Memo: ptctool-harddisk-4C82FC31D6FD844778CB0E6CD10109EF
Thanks

hôm trước còn click được Twickerz với scrip aurora

HÔm nay thì login fail

Hic hông biết tại sao, trong khi log bằng chrome vẫn bình thường

http://www.paid2clik.com cái thằng này là loại gì thế mng? quang nó vô incentive mà toàn nhập catcha=tay mệt lắm
tiện thể mọi ng cho list aurora min pay thấp để nuôi mấy acc PP đi:
em đang chiến 1 số site rôi như pay,paidtoclick.in, cascamel....

Góp ý với chủ tool là bạn có thể thêm vào mục người dùng có thể thêm ghi chú riêng cho mỗi site để tiện cho việc anh em theo dõi mỗi site theo cách đầu tư cũng như tình hình site được không?

Thanks!

Last edited by a moderator:
http://www.paid2clik.com cái thằng này là loại gì thế mng? quang nó vô incentive mà toàn nhập catcha=tay mệt lắm
tiện thể mọi ng cho list aurora min pay thấp để nuôi mấy acc PP đi:
em đang chiến 1 số site rôi như pay,paidtoclick.in, cascamel....
Bác thớt fix hộ cái site này với nhập captcha vã luôn, ai đời click 40 ads mà nhập tay đù lun

moi nguoi co kick binh thuong khong nhi. sao cua minh khong kich probux voi buxhost chu

Cho hỏi lỗi này là ntn.
Lúc bị ntn lúc lại hok bị. Lúc bị lại phải giải nén lại rùi đã cài lại WIN và quét virútptc.JPG

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom