PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Nó bị lỗi đăng nhập thì phải. Mình thử reset ip và cookie rồi đăng kí lại nhưng có đăng nhập được đâu.

coi chừng là bị del hàng loạt đó. Web vẫn vô bình thường mà login không được. Cashtravel lúc trước tớ cũng bị ban nhưng nó không thông báo, chỉ hiện 1 trang trắng nhách, đi hỏi nó nói là bị ban.
Velvetclix hôm nay có thông báo bị del acc:binhsua47:. Tool không cập nhật được cứ báo update hoài:binhsua51:

http://www.xtreme-ptc.com site mới vừa click đã - $, vào kiểm tra thì đúng có click nhưng không có $. Cashtravvel click là bị -$

phdgold thì phải click 2 lần mới complete do tớ thấy site có màu đỏ mặc dù chưa đạt tới min pay nên vào kt rút tiền thử ai dè tool chưa click mặc dù vừa báo complete xong.
Nhiều site chưa đạt tới min pay nhưng vẫn hiện màu đỏ

Last edited by a moderator:
coi chừng là bị del hàng loạt đó. Web vẫn vô bình thường mà login không được. Cashtravel lúc trước tớ cũng bị ban nhưng nó không thông báo, chỉ hiện 1 trang trắng nhách, đi hỏi nó nói là bị ban.
Velvetclix hôm nay có thông báo bị del acc:binhsua47:. Tool không cập nhật được cứ báo update hoài:binhsua51:

http://www.xtreme-ptc.com site mới vừa click đã - $, vào kiểm tra thì đúng có click nhưng không có $. Cashtravvel click là bị -$

phdgold thì phải click 2 lần mới complete do tớ thấy site có màu đỏ mặc dù chưa đạt tới min pay nên vào kt rút tiền thử ai dè tool chưa click mặc dù vừa báo complete xong.
Nhiều site chưa đạt tới min pay nhưng vẫn hiện màu đỏ

Thì bạn cứ reg nick mới đi rồi xem sao. Khi chạy thì đừng xóa site đi. Velvetclix nó cấm Vietnam rồi mà bạn.
phpgold thì bạn chạy lại xem sao?

Lần sau gặp lỗi thì ấn vào "click here" rồi chụp lại mình xem.

+ mình chụp lại lỗi đó
+ hiện h tool ko thể click được, bạn fix lại nhé
+ fast-ptc trừ tiền ko phải do mình cash out, đang support lý do

P/S
fast-ptc có cheat link, mới sup xong, admin hoàn tiền lại rồi
"Oh i see what would have happened, you clicked the BOT LINK!

Do not click the bot link its for bots, this is to catch out people who are cheating i will add that balance back and please be careful next time."

+ mình chụp lại lỗi đó
+ hiện h tool ko thể click được, bạn fix lại nhé
+ fast-ptc trừ tiền ko phải do mình cash out, đang support lý do

P/S
fast-ptc có cheat link, mới sup xong, admin hoàn tiền lại rồi
"Oh i see what would have happened, you clicked the BOT LINK!

Do not click the bot link its for bots, this is to catch out people who are cheating i will add that balance back and please be careful next time."

Lỗi này pm yahoo chemthan mình teamview thử xem. Mình chạy không thấy gặp nên không biết fix sao.

bản mới này đúng là có nhiều chuyện để nói thiệt,để hôm nào rãnh làm tiếp bài report tổng hợp nữa :D

Thì bạn cứ reg nick mới đi rồi xem sao. Khi chạy thì đừng xóa site đi. Velvetclix nó cấm Vietnam rồi mà bạn.
phpgold thì bạn chạy lại xem sao?

velvet tớ vẫn click bình thường tới hôm qua, phd gold thì click lần 2 full nhưng lỡ có nhiều site nó cũng không click mà báo complete thì mình đâu biết được. Phdgold tớ biết nó không click do vào kiểm tra tài khoản rút tiền mới biết, sau đó có click hết tất cả lại thì có vài site chưa click.
sau khi update tool thì click site bằng nút màu xanh dương là site chớp hiện chớp tắt rồi đứng tool, phải click từng site một mới êm.
đúng là site -$ không do rút $ không mà vì lý do gì đó. Site cashtravel click 2 ngày nay bị -$, extreme hôm nay mới dk cũng bị - mặc dù ad được click đàng hoàng, tớ phải click tool khác nhưng không biết acc có bị gì không. :(

bạn kia không ad code dt coi thử xem là có bỏ dấu "-" chưa. Lúc đầu tớ cũng để dấu đó nên không ad được

velvet tớ vẫn click bình thường tới hôm qua, phd gold thì click lần 2 full nhưng lỡ có nhiều site nó cũng không click mà báo complete thì mình đâu biết được. Phdgold tớ biết nó không click do vào kiểm tra tài khoản rút tiền mới biết, sau đó có click hết tất cả lại thì có vài site chưa click.
sau khi update tool thì click site bằng nút màu xanh dương là site chớp hiện chớp tắt rồi đứng tool, phải click từng site một mới êm.
đúng là site -$ không do rút $ không mà vì lý do gì đó. Site cashtravel click 2 ngày nay bị -$, extreme hôm nay mới dk cũng bị - mặc dù ad được click đàng hoàng, tớ phải click tool khác nhưng không biết acc có bị gì không. :(

bạn kia không ad code dt coi thử xem là có bỏ dấu "-" chưa. Lúc đầu tớ cũng để dấu đó nên không ad được
cashtravel.info get nhầm balance là earn today thôi bạn. Mấy site php hình như click xong nó lại có ads tiếp thì phải. Chứ tool load hết ads và click luôn mà. Velvet chắc bỏ đi bạn, nó cấm vietnam rồi. Mình cũng không có acc vào kiểm tra nữa. Còn lỗi restart thì mình phải teamview mới kiểm tra được.

Chức năng.

Xem quảng cáo:

9 loại script: A-urora, B-uxhost (thêm mail trên B-uxmail), P-TCEvolution, G-en4, S-hiftcode, N-Ten, I-ncentive, C-ashCrusader, P-TCShop.

Custom: N-eobux, P-robux, V-ilvin, C-licksia, I-ncentria, I-ntlinx, B-uxp.

(Vượt được hầu hết các captcha trừ một số loại như recaptcha, solvemedia,...)

Giao diện đơn giản, dễ sử dụng, chạy rất êm.
Không cần cài thêm chương trình hỗ trợ (framework, java,...).
Tài khoản mới sử dụng được 3 ngày dùng thử.

Bảng giá, thanh toán.

Giá:
1$ / 1 tháng / 1 ổ cứng.

Hình thức thanh toán:
Thẻ điện thoại, thẻ game, Libertyreserve, WebMoney, Paypal.

Cho mình hỏi với hôm qua mình cài lại win nhưng trc đó mình đã mua soft = thẻ điện thoại nhưng khi update xong chạy thì nó báo lỗi: Can't load plugin trả lời lun bạn nhé.

- - - Updated - - -

Chức năng.

Xem quảng cáo:

9 loại script: A-urora, B-uxhost (thêm mail trên B-uxmail), P-TCEvolution, G-en4, S-hiftcode, N-Ten, I-ncentive, C-ashCrusader, P-TCShop.

Bảng giá, thanh toán.

Giá:
1$ / 1 tháng / 1 ổ cứng.

Hình thức thanh toán:
Thẻ điện thoại, thẻ game, Libertyreserve, WebMoney, Paypal.

Cho mình hỏi với hôm qua mình cài lại win nhưng trc đó mình đã mua soft = thẻ điện thoại nhưng khi update xong chạy thì nó báo lỗi: Can't load plugin trả lời lun bạn nhé.

- - - Updated - - -

Chức năng.

Xem quảng cáo:

Bảng giá, thanh toán.

Giá:
1$ / 1 tháng / 1 ổ cứng.

Hình thức thanh toán:
Thẻ điện thoại, thẻ game, Libertyreserve, WebMoney, Paypal

Pm yahoo chemthan. Mình teamview xem?

tool chỉ hỗ trợ reg acc của buxhost thôi hả bác nãy thử reg acc của Aurora bóa " not support"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,912
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week