PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Thì tất nhiên là mình mượn tạm thôi, dùng cái eng cũng được chẳng sao nếu bạn thích. Thì bạn cũng mượn thằng eng và công cụ của thằng tesseract đó thôi.
Còn code của bạn mình không dịch và cũng chẳng lấy được cái gì đâu.

Bạn mượn tạm thì mốt có gì nói 1 tiếng nha bạn, bạn phát triên tool quá lẹ nên mình đâm ra nghi ngờ thôi, vì file đó là file mình tự train tesseract ra, khác với file eng vì file đó là file sẵn có nên mình chả đả động tới làm chi cho mệt.

Thôi về phát triển tool tiếp anh ơi :D Nhắc nhở vậy thôi được rồi. Dù gì đây cũng là chất xám của ng viết tool nên bạn có mượn thì báo 1 tiếng hoặc ghi trích dẫn hoặc ghi tên anh mình là nguồn tham khảo để tỏ thái độ tôn trọng quyền tác giả cũng được ^_^. Nếu bạn mượn cái Eng từ đầu thì cũng ko có chuyện kiện cáo này xảy ra đâu nên đừng nói chuyện theo cách giả thuyết chuyện chưa xảy ra bạn ơi :)
P/s: về phát triển chăm sóc All1tool đi anh ạ. Mình post như vậy ai hiểu thì đã hiểu rồi. Nói nữa chỉ góp phần làm cái topic này thêm hot thôi :D

Bạn mượn tạm thì mốt có gì nói 1 tiếng nha bạn, bạn phát triên tool quá lẹ nên mình đâm ra nghi ngờ thôi, vì file đó là file mình tự train tesseract ra, khác với file eng vì file đó là file sẵn có nên mình chả đả động tới làm chi cho mệt.

Thời gian ngắn nên không có thời gian làm nên thấy bạn có thì dùng thôi. :)) Chuyện bình thường mà. Nhiều người âm thầm sử dụng thì bạn sao biết được.
Để thời gian sau mình tự làm cái khác cho bạn yên tâm.

ko bjk sao nhìu site buxhost, chỉ click 1 cái, xog là complete trog khi còn rất nhìu ad, thớt check lại nhé

Chủ thread trả lời cho mình vơi.
Mình đã hỏi mấy lần rồi mà không thấy trả lời câu hỏi của tui.
Mình add đc mấy site aurora đc rồi, cho exit tool ra và cho khởi động lại thì những site aurora bị mất hết...
Lỗi như thế là gì hả bạn
Mình vẫn chưa test đc hết các chức năng tool của cậu thì đã gần hết hsd rồi, chỉ còn 1 ngày nữa thôi. Mong bạn hồi âm sớm./

Chủ thread trả lời cho mình vơi.
Mình đã hỏi mấy lần rồi mà không thấy trả lời câu hỏi của tui.
Mình add đc mấy site aurora đc rồi, cho exit tool ra và cho khởi động lại thì những site aurora bị mất hết...
Lỗi như thế là gì hả bạn
Mình vẫn chưa test đc hết các chức năng tool của cậu thì đã gần hết hsd rồi, chỉ còn 1 ngày nữa thôi. Mong bạn hồi âm sớm./

Teamview mình kiểm tra xem.

Tình hình là cheat test + list site (trừ buxhost) khi tắt t00l thì mất hết ! Phải add lại từ đầu ! Có vài captcha không get đc !

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back