PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

tool kg mở ra được nó hiện là : " File corupted! thís program hás been manipulated and may be it's ..."
mình kg cài phần mềm diệt virut nào cả
ai biết giúp mình với

tool kg mở ra được nó hiện là : " File corupted! thís program hás been manipulated and may be it's ..."
mình kg cài phần mềm diệt virut nào cả
ai biết giúp mình với

:m020: mọi người cho hỏi là - buxhost hay thỉnh thoảng không login đựoc vào site - bình thường mninhf phải riset mạng mới login vào bt :m003: vậy nếu như chạy trên vps là ip nước ngoài - thì có hay bị dính không vậy - hay buxhost chỉ thỉnh thoảng dính đối với ip vn :m098: chứ không vps riset sao đựoc mạng

cái này do bạn chạy hơn 10 site 1 lúc thì buxhost nó khóa IP của bạn lại nên phải reset modem mới vào lại được bình thường,bạn chỉ cần chỉnh Number Of Thread là 10 thì ok rồi ( mặc định sẵn của tool là 10 )

hôm nay có ae nào bị spaceptc.com ban ko?
mình nhận tiền hôm cn, rút thêm 1 phát nữa, sáng nay ko login được (thằng bạn gần đủ min pay cũng bị)
@ktmmo
https://www.sensebux.com (nten) >>>> can't access url

mình dow về nạp thẻ rồi xong lúc chạy update nó bị lỗi ntn đây :-? ai biết bảo mình với
bấm vào user agent , xong vào web copy paste vô dòng đó

Cái này trên trang chủ của nó có tool auto luôn rồi đó bạn :D
Hồi trước có tải về chạy, cơ mà chơi cái này facebook nó cứ khóa tài khoản hoài nên đâm ra chán bỏ lun rồi :D
bạn cho mình cái tôl đi, lan truoc tai ve ma tim mai khong thay

Cái này trên trang chủ của nó có tool auto luôn rồi đó bạn :D
Hồi trước có tải về chạy, cơ mà chơi cái này facebook nó cứ khóa tài khoản hoài nên đâm ra chán bỏ lun rồi :D
đã tìm nhưng ko thấy auto trên web. mong bạn share

hix.thằng exotic car clicks có câu hỏi cheat như sau
Are You Cheating?
I AM NOT TELLING
YES
MAYBE NOT
I WILL NOT TELL
MAYBE
chọn đáp án nào bây gio.trang này đang kiểm tra cheat dữ lắm .nó phát hiện cheat nó còn báo ip sang cho các chủ PTC # nữa.hix

hix.thằng exotic car clicks có câu hỏi cheat như sau
Are You Cheating?
I AM NOT TELLING
YES
MAYBE NOT
I WILL NOT TELL
MAYBE
chọn đáp án nào bây gio.trang này đang kiểm tra cheat dữ lắm .nó phát hiện cheat nó còn báo ip sang cho các chủ PTC # nữa.hix
trang này nghỉ là vừa, phải ugrade mới rút tiền được, thằng admin mới check cheat ghê quá

thớt cho hỏi cái, sao xài tool trên vps ko dc thế

Máy ảo thì không lấy được số serial ổ cứng, mình dùng phần mềm của nước ngoài cũng không hiện. Để mình khắc phục xem sao.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week