PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

mấy bạn cho mình hỏi, cái mục Proxy, mình bỏ IP Proxy vào là Tool tự động wa Proxy hay là phải cài Soft vậy, dự định sẽ Muti-acc mấy trang Aurora + BuxHost

Last edited by a moderator:
Bác kenjionline cho em hỏi 1 câu ngu tí là cheat ads phân biệt thế nào bác
đại loại nó là các ads có tên như là : Don't click this ad , No click , Cheat Ads , Warning ... nói chung là nội dung của cái ad đó kêu mình ko được click vào nếu anh ngữ khá chút thì nhìn vào sẽ thấy ngay,còn ko thì bạn chịu khó bị ban acc vài lần là bạn sẽ biết và có kinh nghiệm ngay thôi à,một số site thâm hiểm hơn nó để tên ad bình thường hoặc đặt đại tên nào đó nhưng khi click vào thì nội dung của ad đó nó có cảnh báo kêu mình ko được xác nhận ad đó ko là tiêu :D

đại loại nó là các ads có tên như là : Don't click this ad , No click , Cheat Ads , Warning ... nói chung là nội dung của cái ad đó kêu mình ko được click vào nếu anh ngữ khá chút thì nhìn vào sẽ thấy ngay,còn ko thì bạn chịu khó bị ban acc vài lần là bạn sẽ biết và có kinh nghiệm ngay thôi à,một số site thâm hiểm hơn nó để tên ad bình thường hoặc đặt đại tên nào đó nhưng khi click vào thì nội dung của ad đó nó có cảnh báo kêu mình ko được xác nhận ad đó ko là tiêu :D
cậu cho mình xin file check cheat của cậu đi.thanks :binhsua169:

hix,sáng nay chạy Seosprint thì gặp thông báo này :
Người sử dụng như dữ liệu bị xóa
Lý do: Luật Hành Chánh , khoản 2,3
giây đăng ký bị cấm
Xem điều 2.3 thì thấy :
2.3. sử dụng các công cụ tự động và các nguồn lực cheat: tự động clickers, avtobrauzerov, máy gia tốc, vv ...
Vậy là thêm 1 acc nữa ra đi :(

- tul quá tốt. các bạn lên đọc trang 1, sau đó mới hỏi thì hay hơn. chư chưa đọc cứ hỏi như vậy chủ thớt trả lời cũng mệt.
:binhsua57:

Phải chi thớt tích hợp luôn mấy trang traffic exchange thì hay quá

Fix site này luôn đi ktmmo ơi : http://wecare-advertising.info
Chiều này vào thì thấy vậy đây,cái thông báo này giống với cái site nào hôm trước mà cậu đã từng fix rồi đấy :
Your account has been suspended.

Message From Admin: You did use URL navigation, to Navigate on our site, you MUST click on link, you may not enter any URL... Contact us if you want your account back

Hôm nay ngày gì xui quá,sáng 1 acc chiều 1 acc :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week