PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Code:
Thẻ bao nhiêu cũng được mà bạn. 10K -> 12 ngày, 20K -> 24 ngày, 30K -> 36 ngày, 50K -> 60 ngày,...
OK.OK.
Cho mình hỏi thêm tí: Chương trình có tự động cập nhật phiên bản mới ko vậy bạn?

Mình xài nhìu ổ cứng, nhưng mà ổ C và D thì cùng nằm trên 1 ổ cứng, tool mình đặt ở ổ D. Đúng là hôm nay mình có chạy = serial cũ bình thường, sau đó mình thoát tool rồi mở lại thì bị như vậy.
Vậy thôi bạn chuyển ngày sd từ serial cũ sang serial mới dùm mình
Thank.

http://www.dreambux.info sử dụng cheat kiểu j vậy ktmmo, ko bít sao lần nào mình click xong cũng bị trừ tiền
Mặc dù mình đã cập nhập cheat text thường xuyên, vô web kiểm tra thấy cheat link vẫn còn đó (tool ko click)

Chủ thớt ơi cho mình hỏi tí: Sao mình click vào update, nó chạy hết 1 lượt rồi lại hỏi tiếp có update nữa ko? Cứ lặp lại như thế vài lần rồi, có sao ko nhỉ? Như vậy là bản của mình đã đc update chưa????????

Hôm nay mở tool thì hiện serial cũ 603D-1DC5-0E58-06E5-3E9E-40F9-FB41-630A và có 3 ngày sử dụng. Vậy là sao đây thread ơi? Lúc serial này lúc serial kia, máy của mình thì vẫn thế, có thay đổi gì đâu.

muốn dùng thử ptctool nhưng sao tải về mở lên thì yêu cầu nạp card, số seri gì gì đó, đóng nó đi thì không dùng được gì hết, chủ thớt hướng dẫn giúp, nếu có key trial thì cho mình xin 1 key nhé, mail : [email protected]

Tool này có chơi được các site của Nga ko nhỉ mọi người???
Cho tớ vài site add vào chạy nào, hì hì.

Chủ thớt ơi cho mình hỏi tí: Sao mình click vào update, nó chạy hết 1 lượt rồi lại hỏi tiếp có update nữa ko? Cứ lặp lại như thế vài lần rồi, có sao ko nhỉ? Như vậy là bản của mình đã đc update chưa????????
giống mình thế, mấy site lưu lại rồi ko biết update có mất ko nhỉ nhập lại là mệt lun

giống mình thế, mấy site lưu lại rồi ko biết update có mất ko nhỉ nhập lại là mệt lun
Bạn update một lần được rồi, mình thay đổi một số chỗ không tiện lên version mới nên cứ để update một thời gian.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,082
173,159
Latest member
100inrupees

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back