PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

sặc,mùng 1 tết mở tool lên thấy bảng update vừa định khen năng suất làm việc của chủ thớt mà chưa kịp khen nữa thì gặp sự cố,sau khi update xong nó báo vậy đây :

sặc,mùng 1 tết mở tool lên thấy bảng update vừa định khen năng suất làm việc của chủ thớt mà chưa kịp khen nữa thì gặp sự cố,sau khi update xong nó báo vậy đây :
Download lại bản cài đặt rồi update. Update lỗi rồi, file chính không hiện icon, kích thước thiếu kìa.

Nói chung thì tool bên mình mấy version gần đây lúc tắt và mở tool thì khoảng 2 3 phút mới lên hoặc tắt,hay lúc add thêm site thì nó bị Not Responding treo tool khoảng 1 phút nên có cảm giác tool chạy hơi nặng thôi chứ về hoạt động và chạy đồng loạt nhiều site 1 lúc thì tool vẫn ok như trước rất tuyệt về mảng này.Còn ngoài mấy vấn đề nhỏ nói trên thì bên máy mình tool chạy khá tốt ko gặp thêm vấn đề gì.

Xác nhận cái này,bên mình cũng vậy.
List site bên mình giờ lên đến gần 450 site rồi nên nhiều khi quản lý cũng ko xuể nên khi nào phát hiện site nào Complete mà ko click thì report thôi chứ nhiều quá ko rãnh check từng site.
Thằng nào lastearn = 0 thì kiểm tra.

Tool chạy tốt. Nếu có thêm quản lí nhiều profile thì quá ngon luôn. Mong thớt càng ngày phát triển tool thêm.
Thì bạn copy thêm vài thư mục là xong.

ko bjk bị gì đây :-ss

Trang này custom bạn cho vào aurora làm gì?

mà ai chỉ tớ cách mua key bằng PP với. Cứ bấm thanh toán bằng PP rồi ok là được hả cậu :D

à tớ góp ý thêm 1 chút là khi mình đang mở 1 site khác còn tool cứ chạy nhưng thỉnh thoảng nó bắt nhập image thì chỉ thấy hiện 1 khung trắng không có hình làm tớ khi click đến mấy site phải nhập captcha là phải để yên cửa sổ :(
mấy site trước không click được giờ dược rồi trừ twickerz thôi:binhsua02:

Last edited by a moderator:
Download lại bản cài đặt rồi update. Update lỗi rồi, file chính không hiện icon, kích thước thiếu kìa.
phải teamview rồi,mình down xong cài và update khi chạy thì im ru luộn,tool ko lên mà cũng ko báo lỗi gì hết :(

tool mới này khi fake ip thì 1 số site vẫn hiện click ad nhưng không click gì cả:binhsua04:
Tool chạy bằng IP thật, bạn face kiểu gì cũng không thay đổi đâu.

lỗi này là lỗi gì vậy bác... íntruction at 0x73dc3709. memory could not be read :|
Download lại bản cài đặt, kiểm tra lại antivirus xem?

muốn thuê tool này bằng LR thì vào phần resigistration mua hả cậu,key tự chuyển về đâu ạ.Em mới chơi nên chưa biết :(

muốn thuê tool này bằng LR thì vào phần resigistration mua hả cậu,key tự chuyển về đâu ạ.Em mới chơi nên chưa biết :(
Vào phần Registration chọn Others, sau đó chọn 1 months rồi OK. Rồi nó tự xuất hiện 1 cửa sổ đến payment của LR . Đăng nhập vào và pay thôi. Pay xong vào dùng luôn, còn có vấn đề gì thì cứ pm yh thớt. Thế thôi :D

hoan ngênh tinh thần làm việc của chủ thớt, tết vẫn update liên tục
mới up xong
+ vilvin: can't get balance
+ ebuxer: chưa login được, báo login fail, thử sửa lại https://ebuxer.com cũng ko được
- thêm http://www.kingscashads.com/ nữa bạn, thể loại Incentive , tool chưa click được (complete nhưng ko click)

Payment Mode Account
Date 02/12/2013 02:15
Batch 131214568
From U4873618 (ltmhpv)
To U8641865 (chemthan)
Amount $1.02
Memo Buy PTCTool for 398A-948C-123B-8516-0F73-8A92-56FD-E13D: 1 month
Payment Purpose Purchase of services

Bạn ơi sao mình click vào phần registration rồi chuyển lr rồi mà vẫn báo expiry 0 day là sao :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,993
173,062
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back