PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

thớt xem hộ em với nay dow về up date lên bản 1.70 vào kick chạy thì toàn bị thế này

à, mà mấy bạn cho mình hỏi là, cùng 1 đường truyền mạng, nhiều máy chơi, nhưng mà mỗi máy 1 acc khác nhau thì có bị mấy thằng probux, neobux,.v..v. nó band không vậy?

3 ngày nay toàn bộ mấy trang buxhost của mình bị can't access url

có bác nào bị giống mình ko?

Chắc chạy nhiều site buxhost quá nên bị block rồi. Bạn restart lại moderm để lấy ip mới (nhớ là restart moderm ấy nhá. Rút điện ra để một lúc rồi cắm vào cũng được). Sau đó cho chạy tối đa 4 site một lượt thôi. Nếu vẫn bị thì cứ restart vài lần cho đến khi có ip mới.

- - - Updated - - -

à, mà mấy bạn cho mình hỏi là, cùng 1 đường truyền mạng, nhiều máy chơi, nhưng mà mỗi máy 1 acc khác nhau thì có bị mấy thằng probux, neobux,.v..v. nó band không vậy?
Cùng 1 đường truyền là cùng 1 ip nhé. Không chơi được như vậy.

Ặc, hôm nay ngồi add thêm site buxhost thì không thấy chọn được script này. Có ai bị lỗi như vậy không???

Đề nghị thớt cho cái option repeat độc lập giữa các profile. Tại muốn profile này tự chạy lại trong khi profile khác chỉ chạy ngày 2 lần cho đỡ mất thời gian.

!cảnh báo! new Aurora

em là newbie mmo xài tool, có nói gì sai mong các bác đừng ném đá ạ. Mà ném gạch ấy, gạch free trữ xây nhà lầu cũng tốt =))
tình hình là em mới thử trang Aurora này: http..//ptcforbux_info
cách login mới và cheat check mới (em k biết là dạng mới hay nó là aurora custom nữa mong các bác chỉ bảo thêm:) )
add vào tool báo login fail mới vội thử log in bằng browser thì thấy phần check thế này:
http ..//goo_gl/OsKbN (chưa đủ post nên phải làm thế này :( )
cài này nó dùng chung cho cheat check khi click luôn ạ.
k biết bác ktmmo có ngâm cứu cái này chưa ạ?

Attachments

58.5 KB · Views: 60

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week